Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 67098|ตอบ: 481

เอาเพื่อนสนิท เสียบมิดด้าม   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4153 / 4153

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26851
โกออน
518422
คะแนนความดี
95533
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 14:36:35 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
แก้ไขล่าสุด StaFF_MoZa เมื่อ  21:31
% T: \3 @; E( F  X' _3 p# J( M2 P# N( A8 O1 \
เริ่มเลยนะครับตอนนั้นยังไม่เคยเอาผู้หญิงเลยครับ เรียกว่าคนนี้เป็นครูของผมเลยก็ได้คือเพื่อนผมคนนี้ชื่อ เอ๋ ครับ เอ๋เป็นคนขาวมากขาวออกชมพูๆ หมวยๆ ครับตัวใหญ่กว่าผมหน่อยนึงนมใหญ่ครับผมสนิทกะเอ๋พอสมควรเพราะเป็นเพื่อนอยู่กลุ่มเดียวกันเรื่องเกิดขึ้นที่บ้านของผมเอง คือ วันนั้นเอ๋โทมาแต่เช้าคับ บอกว่าเดี๋ยวจะมาหาที่บ้านเพราะตอน4โมงเย็นต้อง ส่งงานอาจารย์แต่ทำไม่ทันต้องเอามาให้ผมช่วย พอดี บ้านผมมีคอม แล้วผมก็ทำ program พวก photoshopเป็น ผมก็ตกลงทำให้ โดยบอกว่าเอ๋ต้องเลี้ยงข้าวมือ้นึง พอตอน 9โมงกว่าเอ๋ก็มาที่บ้าน ตอนนั้นไม่มีคนอยู่บ้านมาถึง ก็ขึ้นมาที่ห้องผมมาทำงาน ผมก็ช่วยทำให้โดยไม่คิดอะไร ทำงานจนใกล้จะเสร็จแล้วครับคือส่วนของผมเสร็จไปแล้ว แต่เอ๋ต้องตัดกระดาษ เอารูปไปติดตอนแรกผมจะตัดให้ แต่เอ๋บอกว่าขอตัดเองเพราะช่วยกันจะได้เสร็จเร็วๆเอ๋นั่งตัดกระดาษที่พื้น ครับ วันนั้นเอ๋ใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าเยอะมากแล้วก็ใส่เสื้อ รัดรูบสีขาว คือพอเค้าก้มไปตัด เสื้อข้างหลังมันก็เปิดผมก็เลยเห็น สะโพกด้านหลัง ขาวมากครับ แถม เอ๋แกยังนั่งไม่ระวังผมเลยมองลอดกระโปรงเข้าไป เห็นขาเอ๋ ขาวมากมีขนขึ้นเป็นไรอ่อนๆด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน ผมก็เลยเตือนให้นั่งดี แต่เอ๋หันมาบอกผมว่าแกจะทำไม เห็นแล้วก็เอาไปไม่ได้ ตอนนั้นผมโกรธนิดหน่อย เหมือนเอ๋มาท้าผมบวกกับเห็นสะโพกกะขาขาวๆ ผมเลย เดินเข้าไปหาเอ๋ บอกว่า Jเตือนแล้วนะ ...เอ๋หันมาแล้วยังท้าผมว่า แล้ว จะทำไม ผมเลยจัดการผลักเอ๋ลงไปนอนกับพื้นเอ๋ คงจะตกใจครับ เอ๋ดิ้นสู้ แล้วพูดกับผมว่า J คงไม่ทำเอ๋หรอกนะแต่ตอนนั้นผมหน้ามืด แล้ว ก็เลย ปล้ำเอ๋ เอามือกดมือเอ๋เอาไว้กะพื้นด้วยความที่ไปเคยทำมาก่อน แต่พอจะดูหนังมาบ้างผมเลยเริ่มลงมือจูบครับ แต่เอ๋ ส่ายหน้าหนี ผม ดูท่าทางเธอคงจะเคยผ่านการเอามาแล้วผมเลยไปไซร้ซอกคอบ หู เอ๋ยังดิ้นอยู่ผมพยายาม จับนมจับตูด ถอดเสื้อไซร์ไปเรื่อยๆ จนถอดเสื้อเอ๋ได้ครึ่งนึง อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงพยามยามลูบตรงของเอ๋ ผมไซร้ไปได้ซักพักนึงดูเอ๋คงจะยอมครับเพราะเอ๋จูบตอบผม แลกลิ้นกัน นานมาก เอ๋ดูเป็นงานมากแหย่ลิ้นเข้ามาในปากผมตลอดแถมยังแลบลิ้นออกมา ทำลิ้นส่ายขึ้นลงเลียกับผมยอมรับเลยครับว่าเป็นจูบแรกที่เสียวมากๆ แต่อยู่ดีๆ ผมก็มีสติขึ้นมาครับเลยลุกขึ้นมา แล้ว ขอโทษเอ๋ เอ๋เงียบไปซัพักนึงแล้วบอกว่าไม่เป็นไรหน้าเอ๋ กับตัวเอ๋เป็นสีชมพูหน้ารักมากเลยครับ แล้วเอ๋ก็ถามผมว่าJไม่เคยหรอ ผมก็อายๆ ตอบไปว่ารู้ได้ยังไง เอ๋ บอกว่าดูท่าทางไม่ค่อยเป็นเลย ผมเลยถามเอ๋ว่า เอ๋เคยแล้วหรอ เอ๋บอกว่า เคยกับแฟนเก่า ตอนนั้นเราสองคนมองหน้ากันแล้วก็จูบกันครับด้วยอารมณ์ที่ยังค้งอยู่คราวนี้ จูบกันดุเดือดมาก เอ๋ถอดเสื้อตัวเองออก ผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกเหมือนกันดูเอ๋มีอารมณืมากเพราะผมก็พอจะรู้ว่าเอ๋เลิกกับแฟนมาหลายเดือนแล้วนมเอ๋ใหญ่มากขนาดอยู่ในยกทรงยังลนออกมาเกือบครึ่ง เอ๋บอกผมว่าเดี๋ยวเราสอน J เอง จะได้ทำเป็นแล้วเอ๋ก็ดึงผมลงไปที่เตียงครับแล้วเอ๋ก็จุบตัวผมดูดนม เลียนมผมผมเสียวมากเลยครั เอ๋ถอดกางเกงผม แล้วจับของผม รูดขึ้นๆลงๆตอนนั้นมันก็แข็งได้ที่แล้วล่ะ ผมมืออยู่ว่างๆ ก็เลยแกะ เสื้อในเอ๋ โอ้โหใหญ่จริงๆ หัวนมสีน้ำตาล อ่อน ดูจะผ่านการเค้นคลึงมาพอสมควร ตอนนั้นของผมเข้าไปอยู่ในปากเอ๋แล้วละครับ เธอดูดอย่างเดียวเลย เสียวมากเอ๋ดูดแท่งสลับกับดูดไข่ โดยที่เอ๋ไม่เลียเลย เอ๋บอกไม่ชอบเลียชอบดูดขอบดูผู้ชายเสียวชอบฟังเสียงผู้ชายคราง ผมเคยร้องครางเต็มที่เลยครับตอนนั้นผมอยากดูดนมเอ๋มาก แต่ก็นอปล่อยให้เอ๋ดูด ของผมไปเพราะมันเสียวสบายดีเหลือเกิน อยู่ดีๆ เอ๋ ก็เลิกดูดแล้วก็คลานขึ้นมาเอานมมาจ่อปากผม แล้วเธอก็บอกว่า ดูดสิ เลียวนๆตรงหัวนมด้วย ผมก็ทำตามเอ๋เริ่มคราง อือ อือ.... ดี J อย่างงั้นแหละ มืออีกมือนึงก็จับมือผมไปขยำนมเธอ ผมทั้งเค้น ทั้งขยำ จนเธอร้องซี๊ด ออกมาแล้วครางเสียงยาวมาก เอ๋ตะโกนออกมาว่าเอ๋เงี่ยนจัง J J เย็ดเอ๋นะ แล้วเอ๋ก็เอา ของเอ๋มาจ่อที่หน้า ตอนนั้นเอ๋ยังไม่ได้ถอดกระโปรงเลยแล้วเอ๋ก็บอกเลียให้ที ผมก็เลียของเอ๋ เอ๋ขยับ หีถูหน้าผม เป็นจังหวะ ช้าๆแล้วค่อยๆ เร็วๆ เธอบอกให้ผมเอานิ้วใส่เข้าไปด้วย ผมใส่เข้าไป สองนิ้วชักเข้าออกจนเอ๋ร้องบอกเร็วๆ เลย จะเสร็จแล้ว ผมเลยทำเร็วๆ จนเอ๋ร้องอ๊าอ๊า อาอาอาอา ออกมาลั่นห้อง 9 P4 h8 B/ O' ]# U/ N/ v

. z5 D2 |1 c0 ^. q9 z) C" E" o' w0 }. E6 f& C  `+ A) A0 D6 I6 b7 w' Q
มีต่อนะค่ะ. X1 S1 i7 g4 G/ j6 N6 P

7 Z: ?! T8 Y6 W. e: f: j) H& J/ j+ H/ w# ^" ^8 L3 o
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย
  • 32Total Joined
  • 29แรงค์
  • 16โกออน
  • 18คะแนนความดี
  • เยี่ยมมากๆ

kokoruza แรงค์ +1

tawwwnew คะแนนความดี +1

dexzaking แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

kit0075555 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

earthzak5 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• เห็นด้วยมากๆ

tonsupakit โกออน +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

ooyzzaa01   ชาย

Level (เลวเวล) : 11
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 0 / 106

MP(พลังเวทย์): 603 / 2202

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
1811
โกออน
4690
คะแนนความดี
1580
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 17:01:43 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เยี่ยมใมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมเลย % _$ m% J  K, @; Q

2 g. S$ i7 W4 R% `- F3 Y
9 r# [' ^# R9 J* d/ `เจ๋งคับๆๆๆ 55+
http://www.gnv3.net/bbs/?fromuid=3263550 <<<< คลิกแล้วรวยจ้า (ผมนะ)

http://www.gnv3.net/bbs/?fromuser=ooyzzaa01  <<<< คลิกแล้วรวยจ้า (ผมนะ)

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 74

MP(พลังเวทย์): 180 / 1574

EXP(ค่าประสบการณ์): 46%

แรงค์
540
โกออน
123
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 18:02:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://www.gnv3.net/bbs/?fromuid=3263550 vxvxvxvxvxvxvxvxvxvxvxvx
kokomi   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 5 / 113

MP(พลังเวทย์): 779 / 2285

EXP(ค่าประสบการณ์): 34%

แรงค์
2338
โกออน
43
คะแนนความดี
2124
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 18:38:03 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555555+++++++++++++++++++++++
, J! L. ]( K2 Mดีมากครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
sovorent   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 804

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
565
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:08:59 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd
bleach112   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 7
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 64

MP(พลังเวทย์): 117 / 1310

EXP(ค่าประสบการณ์): 47%

แรงค์
351
โกออน
416
คะแนนความดี
106
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:11:17 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
---------ขอบคุณคับ----------ขอบคุณจิงๆ
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 831

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:29:00 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหล่มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

Post Banned

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 51

MP(พลังเวทย์): 63 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 18%

แรงค์
189
โกออน
127
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:44:50 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
________´$$$$`_______________________________,,,__
, N- _- R4 f  F- ], L2 T________´$$$$`_______________________________,,,__
) X: ?0 ^3 i/ Y, d3 S! H8 }2 ]_______´$$$$$$$`_________________________´$$$`_
- [3 k9 g# J! z5 l6 g3 e% P________`$$$$$$$`______,,________,,_______´$$$$´_1 q4 i# j4 R1 s0 ^3 G* Y5 D
_________`$$$$$$$`____´$$`_____´$$`____´$$$$$´_
% Z5 Z) S$ y5 h. }: ^__________`$$$$$$$`_´$$$$$`_´$$$$$`__´$$$$$$$´_
" h4 @6 }$ y. g  a! |% b7 H' B___________`$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_´$$$$$$$´_
3 V, Z* q, J2 N4 I* F4 z0 K3 }) b. `____________`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$`´$$$$$$´_; F& R. q5 u2 c8 W2 T) x+ N
___,,,,,,______`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_- @1 w2 R. \- {: s& m. C. R. p
_´$$$$$`____`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_
' U# n8 A$ D( ^9 b´$$$$$$$$$`´$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_
% ]! `; F+ M+ L' Z  A´$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_3 h& }. ]9 r: s1 \5 Q* G
___`$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$_$$$$$$´_3 z( Z" m3 c0 C! y: w  a
______`$$$$$$$$$$$$$_$$$$$__$$_$$$$$$_$$´_% \. Z; J8 I. e8 j/ N
_______`$$$$$$$$$$$$,___,$$$$,_____,$$$$$´_
5 \+ l1 V2 T0 K# c_________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_; O/ s6 a6 i# {. \, J
__________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_

Post Banned

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 51

MP(พลังเวทย์): 63 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 18%

แรงค์
189
โกออน
127
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:45:42 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
________´$$$$`_______________________________,,,__" r8 r/ z9 H8 P+ i6 @
________´$$$$`_______________________________,,,__& ?2 R3 p7 o- f% p! c+ ~$ S/ ]
_______´$$$$$$$`_________________________´$$$`_9 _. m! C0 I6 L# h7 ]
________`$$$$$$$`______,,________,,_______´$$$$´_
* R9 w8 S9 M* t_________`$$$$$$$`____´$$`_____´$$`____´$$$$$´_) Y% D% T- k: k' C. ~8 r
__________`$$$$$$$`_´$$$$$`_´$$$$$`__´$$$$$$$´_1 |# A$ S, q/ m' P; u+ Y6 ?
___________`$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_´$$$$$$$´_
8 o: ^$ Q% S7 }% Y) R) S____________`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$`´$$$$$$´_' S( Z2 F% `9 v) O' b2 x" A1 J9 l
___,,,,,,______`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_9 r" p: p! s& N4 d
_´$$$$$`____`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_3 {+ u/ ?6 N, F% E6 }- |7 Y
´$$$$$$$$$`´$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_/ M5 c! d- {& I& s) J+ {8 f, z
´$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_
/ C1 R3 p1 \1 G+ G8 B6 ?6 @___`$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$_$$$$$$´_6 n+ S/ w+ w& F( I! o
______`$$$$$$$$$$$$$_$$$$$__$$_$$$$$$_$$´_* d) v+ r. N# l2 A2 o* V
_______`$$$$$$$$$$$$,___,$$$$,_____,$$$$$´_
+ j/ \5 o$ D- X/ g8 n( j  o9 q: b_________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_) ]5 i5 ]/ }1 U* F) Z
__________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_
mindza20   ชาย

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 87

MP(พลังเวทย์): 303 / 1760

EXP(ค่าประสบการณ์): 75%

แรงค์
909
โกออน
1011
คะแนนความดี
694
โพสต์เมื่อ 2009-4-21 12:08:11 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอร์ด นิยาย' i0 }3 k) Q8 v$ |0 e

: v/ L. t8 C6 Gกลายเป็นงี้หรือเนี่ย T^T
; b2 i- n% J9 }6 R+ a* V7 Gบอร์ด นิยาย
9 Z* [: _# M, y/ Z# z4 ~. N8 W  \3 L, ]6 G6 e) U3 p$ E" r( u
กลายเป็นงี้หรือเนี่ย T^T
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-21 05:49 , Processed in 0.377488 second(s), 58 queries , Gzip On.