Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 62410|ตอบ: 478
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาเพื่อนสนิท เสียบมิดด้าม   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 13 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 3953 / 3953

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26843
โกออน
518410
คะแนนความดี
95527
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
แก้ไขล่าสุด StaFF_MoZa เมื่อ  21:31 $ a) v' Q3 R7 a' m9 h9 h

+ M$ U% h, z0 M. b$ n. J5 H, D# lเริ่มเลยนะครับตอนนั้นยังไม่เคยเอาผู้หญิงเลยครับ เรียกว่าคนนี้เป็นครูของผมเลยก็ได้คือเพื่อนผมคนนี้ชื่อ เอ๋ ครับ เอ๋เป็นคนขาวมากขาวออกชมพูๆ หมวยๆ ครับตัวใหญ่กว่าผมหน่อยนึงนมใหญ่ครับผมสนิทกะเอ๋พอสมควรเพราะเป็นเพื่อนอยู่กลุ่มเดียวกันเรื่องเกิดขึ้นที่บ้านของผมเอง คือ วันนั้นเอ๋โทมาแต่เช้าคับ บอกว่าเดี๋ยวจะมาหาที่บ้านเพราะตอน4โมงเย็นต้อง ส่งงานอาจารย์แต่ทำไม่ทันต้องเอามาให้ผมช่วย พอดี บ้านผมมีคอม แล้วผมก็ทำ program พวก photoshopเป็น ผมก็ตกลงทำให้ โดยบอกว่าเอ๋ต้องเลี้ยงข้าวมือ้นึง พอตอน 9โมงกว่าเอ๋ก็มาที่บ้าน ตอนนั้นไม่มีคนอยู่บ้านมาถึง ก็ขึ้นมาที่ห้องผมมาทำงาน ผมก็ช่วยทำให้โดยไม่คิดอะไร ทำงานจนใกล้จะเสร็จแล้วครับคือส่วนของผมเสร็จไปแล้ว แต่เอ๋ต้องตัดกระดาษ เอารูปไปติดตอนแรกผมจะตัดให้ แต่เอ๋บอกว่าขอตัดเองเพราะช่วยกันจะได้เสร็จเร็วๆเอ๋นั่งตัดกระดาษที่พื้น ครับ วันนั้นเอ๋ใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าเยอะมากแล้วก็ใส่เสื้อ รัดรูบสีขาว คือพอเค้าก้มไปตัด เสื้อข้างหลังมันก็เปิดผมก็เลยเห็น สะโพกด้านหลัง ขาวมากครับ แถม เอ๋แกยังนั่งไม่ระวังผมเลยมองลอดกระโปรงเข้าไป เห็นขาเอ๋ ขาวมากมีขนขึ้นเป็นไรอ่อนๆด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน ผมก็เลยเตือนให้นั่งดี แต่เอ๋หันมาบอกผมว่าแกจะทำไม เห็นแล้วก็เอาไปไม่ได้ ตอนนั้นผมโกรธนิดหน่อย เหมือนเอ๋มาท้าผมบวกกับเห็นสะโพกกะขาขาวๆ ผมเลย เดินเข้าไปหาเอ๋ บอกว่า Jเตือนแล้วนะ ...เอ๋หันมาแล้วยังท้าผมว่า แล้ว จะทำไม ผมเลยจัดการผลักเอ๋ลงไปนอนกับพื้นเอ๋ คงจะตกใจครับ เอ๋ดิ้นสู้ แล้วพูดกับผมว่า J คงไม่ทำเอ๋หรอกนะแต่ตอนนั้นผมหน้ามืด แล้ว ก็เลย ปล้ำเอ๋ เอามือกดมือเอ๋เอาไว้กะพื้นด้วยความที่ไปเคยทำมาก่อน แต่พอจะดูหนังมาบ้างผมเลยเริ่มลงมือจูบครับ แต่เอ๋ ส่ายหน้าหนี ผม ดูท่าทางเธอคงจะเคยผ่านการเอามาแล้วผมเลยไปไซร้ซอกคอบ หู เอ๋ยังดิ้นอยู่ผมพยายาม จับนมจับตูด ถอดเสื้อไซร์ไปเรื่อยๆ จนถอดเสื้อเอ๋ได้ครึ่งนึง อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงพยามยามลูบตรงของเอ๋ ผมไซร้ไปได้ซักพักนึงดูเอ๋คงจะยอมครับเพราะเอ๋จูบตอบผม แลกลิ้นกัน นานมาก เอ๋ดูเป็นงานมากแหย่ลิ้นเข้ามาในปากผมตลอดแถมยังแลบลิ้นออกมา ทำลิ้นส่ายขึ้นลงเลียกับผมยอมรับเลยครับว่าเป็นจูบแรกที่เสียวมากๆ แต่อยู่ดีๆ ผมก็มีสติขึ้นมาครับเลยลุกขึ้นมา แล้ว ขอโทษเอ๋ เอ๋เงียบไปซัพักนึงแล้วบอกว่าไม่เป็นไรหน้าเอ๋ กับตัวเอ๋เป็นสีชมพูหน้ารักมากเลยครับ แล้วเอ๋ก็ถามผมว่าJไม่เคยหรอ ผมก็อายๆ ตอบไปว่ารู้ได้ยังไง เอ๋ บอกว่าดูท่าทางไม่ค่อยเป็นเลย ผมเลยถามเอ๋ว่า เอ๋เคยแล้วหรอ เอ๋บอกว่า เคยกับแฟนเก่า ตอนนั้นเราสองคนมองหน้ากันแล้วก็จูบกันครับด้วยอารมณ์ที่ยังค้งอยู่คราวนี้ จูบกันดุเดือดมาก เอ๋ถอดเสื้อตัวเองออก ผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกเหมือนกันดูเอ๋มีอารมณืมากเพราะผมก็พอจะรู้ว่าเอ๋เลิกกับแฟนมาหลายเดือนแล้วนมเอ๋ใหญ่มากขนาดอยู่ในยกทรงยังลนออกมาเกือบครึ่ง เอ๋บอกผมว่าเดี๋ยวเราสอน J เอง จะได้ทำเป็นแล้วเอ๋ก็ดึงผมลงไปที่เตียงครับแล้วเอ๋ก็จุบตัวผมดูดนม เลียนมผมผมเสียวมากเลยครั เอ๋ถอดกางเกงผม แล้วจับของผม รูดขึ้นๆลงๆตอนนั้นมันก็แข็งได้ที่แล้วล่ะ ผมมืออยู่ว่างๆ ก็เลยแกะ เสื้อในเอ๋ โอ้โหใหญ่จริงๆ หัวนมสีน้ำตาล อ่อน ดูจะผ่านการเค้นคลึงมาพอสมควร ตอนนั้นของผมเข้าไปอยู่ในปากเอ๋แล้วละครับ เธอดูดอย่างเดียวเลย เสียวมากเอ๋ดูดแท่งสลับกับดูดไข่ โดยที่เอ๋ไม่เลียเลย เอ๋บอกไม่ชอบเลียชอบดูดขอบดูผู้ชายเสียวชอบฟังเสียงผู้ชายคราง ผมเคยร้องครางเต็มที่เลยครับตอนนั้นผมอยากดูดนมเอ๋มาก แต่ก็นอปล่อยให้เอ๋ดูด ของผมไปเพราะมันเสียวสบายดีเหลือเกิน อยู่ดีๆ เอ๋ ก็เลิกดูดแล้วก็คลานขึ้นมาเอานมมาจ่อปากผม แล้วเธอก็บอกว่า ดูดสิ เลียวนๆตรงหัวนมด้วย ผมก็ทำตามเอ๋เริ่มคราง อือ อือ.... ดี J อย่างงั้นแหละ มืออีกมือนึงก็จับมือผมไปขยำนมเธอ ผมทั้งเค้น ทั้งขยำ จนเธอร้องซี๊ด ออกมาแล้วครางเสียงยาวมาก เอ๋ตะโกนออกมาว่าเอ๋เงี่ยนจัง J J เย็ดเอ๋นะ แล้วเอ๋ก็เอา ของเอ๋มาจ่อที่หน้า ตอนนั้นเอ๋ยังไม่ได้ถอดกระโปรงเลยแล้วเอ๋ก็บอกเลียให้ที ผมก็เลียของเอ๋ เอ๋ขยับ หีถูหน้าผม เป็นจังหวะ ช้าๆแล้วค่อยๆ เร็วๆ เธอบอกให้ผมเอานิ้วใส่เข้าไปด้วย ผมใส่เข้าไป สองนิ้วชักเข้าออกจนเอ๋ร้องบอกเร็วๆ เลย จะเสร็จแล้ว ผมเลยทำเร็วๆ จนเอ๋ร้องอ๊าอ๊า อาอาอาอา ออกมาลั่นห้อง
4 \# c& g) B' x' E" P3 Z2 P. X
; }2 Y0 O+ X& Y- H1 o7 D, v, f
1 j# L! Y7 v5 l5 Q, ^" I9 i& iมีต่อนะค่ะ. t; h( v4 l" B4 a

) j, v" t% Z& y. M5 j* U1 Q4 v6 _9 S$ f- J  Y( d) [
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย
  • 31Total Joined
  • 28แรงค์
  • 16โกออน
  • 18คะแนนความดี
  • เยี่ยมมากๆ

tawwwnew คะแนนความดี +1

dexzaking แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

kit0075555 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

earthzak5 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• เห็นด้วยมากๆ

tonsupakit แรงค์ +1 โกออน +1

tongthank แรงค์ +1

QR CODE กระทู้นี้
QR code
แบ่งปันแบ่งปัน0 เพิ่มรายการโปรดเพิ่มรายการโปรด0 LikeLike1 DislikeDislike0 แจ้งลบแจ้งลบ
ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

ooyzzaa01   ชาย

Level (เลวเวล) : 11
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 0 / 106

MP(พลังเวทย์): 603 / 2094

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
1811
โกออน
4690
คะแนนความดี
1580
2#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 17:01:43 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เยี่ยมใมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมเลย
4 s) e1 W) A( J8 D/ V1 `, _' S% s6 a7 {
* v7 G+ u4 L2 P
เจ๋งคับๆๆๆ 55+
http://www.gnv3.net/bbs/?fromuid=3263550 <<<< คลิกแล้วรวยจ้า (ผมนะ)

http://www.gnv3.net/bbs/?fromuser=ooyzzaa01  <<<< คลิกแล้วรวยจ้า (ผมนะ)

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 74

MP(พลังเวทย์): 180 / 1498

EXP(ค่าประสบการณ์): 46%

แรงค์
540
โกออน
123
คะแนนความดี
20
3#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 18:02:38 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
http://www.gnv3.net/bbs/?fromuid=3263550 vxvxvxvxvxvxvxvxvxvxvxvx
kokomi   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 5 / 113

MP(พลังเวทย์): 779 / 2170

EXP(ค่าประสบการณ์): 34%

แรงค์
2338
โกออน
43
คะแนนความดี
2123
4#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 18:38:03 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
5555555+++++++++++++++++++++++
7 F- e" {) ~/ B  k& K9 Uดีมากครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
sovorent   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 763

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
565
คะแนนความดี
0
5#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:08:59 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
ddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd
bleach112   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 7
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 64

MP(พลังเวทย์): 117 / 1244

EXP(ค่าประสบการณ์): 47%

แรงค์
351
โกออน
416
คะแนนความดี
106
6#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:11:17 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
---------ขอบคุณคับ----------ขอบคุณจิงๆ
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 790

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
7#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:29:00 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
แหล่มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

Post Banned

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 51

MP(พลังเวทย์): 63 / 1004

EXP(ค่าประสบการณ์): 18%

แรงค์
189
โกออน
127
คะแนนความดี
11
8#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:44:50 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
________´$$$$`_______________________________,,,__: l) Q) b- k# y9 }9 ~. ~9 i
________´$$$$`_______________________________,,,__3 V! b' r* M+ z. l1 p5 X! b" ]; l
_______´$$$$$$$`_________________________´$$$`_7 s, H0 u8 d" P4 l" {( q4 o
________`$$$$$$$`______,,________,,_______´$$$$´_
3 P3 e# O2 Y% o5 x0 s2 v_________`$$$$$$$`____´$$`_____´$$`____´$$$$$´_
# z" [. w$ r9 B+ ^0 D/ ~+ V__________`$$$$$$$`_´$$$$$`_´$$$$$`__´$$$$$$$´_
; D. p  G9 Z5 E" ~+ @& C3 {___________`$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_´$$$$$$$´_/ C2 E8 m7 k& Z& m/ n
____________`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$`´$$$$$$´_
/ I7 P- W* W' q3 M! b9 W( ____,,,,,,______`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_
; u# B1 h+ w; G; y: ]) c_´$$$$$`____`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_
, s( G6 N" Z. c' C; {$ R. E) M´$$$$$$$$$`´$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_
% b, _+ c/ M! o0 n  W´$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_
' |) \9 _% b& o5 C/ {___`$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$_$$$$$$´_
. e1 S' V5 u7 Z$ O9 G* ]$ T______`$$$$$$$$$$$$$_$$$$$__$$_$$$$$$_$$´_
: S7 G3 I% i& v9 ^; D_______`$$$$$$$$$$$$,___,$$$$,_____,$$$$$´_3 ]) t" X; [3 i# ]/ B, ^: w
_________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_( N+ l+ t5 m8 ?; d5 ]8 G3 C' k% W( V
__________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_

Post Banned

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 51

MP(พลังเวทย์): 63 / 1004

EXP(ค่าประสบการณ์): 18%

แรงค์
189
โกออน
127
คะแนนความดี
11
9#
โพสต์เมื่อ 2009-4-20 22:45:42 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
________´$$$$`_______________________________,,,__4 \: Q  [/ q1 ^$ b8 U
________´$$$$`_______________________________,,,__* {" {  q- a  D$ h- B
_______´$$$$$$$`_________________________´$$$`_9 i8 s& H. C% K8 E0 h
________`$$$$$$$`______,,________,,_______´$$$$´_. N4 B9 V8 E" K( J- o( c' E
_________`$$$$$$$`____´$$`_____´$$`____´$$$$$´_4 o7 _$ b& E; t- Q( r
__________`$$$$$$$`_´$$$$$`_´$$$$$`__´$$$$$$$´_
& J- b1 K- i" w& [  F% a* Y___________`$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_´$$$$$$$´_& G" o7 X- G9 k1 A+ o7 u/ Q/ N  x
____________`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$`´$$$$$$´_
$ p- `" f" H* h2 ~8 |, X3 n* O* l___,,,,,,______`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_
, `( w, Y% u! V1 ]2 u_´$$$$$`____`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$´_/ k6 M: a" u  d6 K+ _
´$$$$$$$$$`´$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_) N4 ?+ _3 D& v3 F( @# d
´$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$´_- Q+ D& a; l4 ^; c: U" z
___`$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$_$$$$$$´_
/ I( N- f: u$ h. V$ j9 V/ b3 N______`$$$$$$$$$$$$$_$$$$$__$$_$$$$$$_$$´_
2 S& l' x' U# ^" ]0 w_______`$$$$$$$$$$$$,___,$$$$,_____,$$$$$´_
; W. e* K9 d4 g/ L_________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_( L2 R& b9 _( P* p+ F
__________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$´_
mindza20   ชาย

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 87

MP(พลังเวทย์): 303 / 1671

EXP(ค่าประสบการณ์): 75%

แรงค์
909
โกออน
1011
คะแนนความดี
694
10#
โพสต์เมื่อ 2009-4-21 12:08:11 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
บอร์ด นิยาย
, D: e' \& w# w0 P% J, P& \; |( u2 F8 _0 a* q) ~% F
กลายเป็นงี้หรือเนี่ย T^T
* U: B9 F6 }7 \( a' E) Rบอร์ด นิยาย4 |; N7 x3 S7 E

' P2 h( ~5 z4 f/ Jกลายเป็นงี้หรือเนี่ย T^T
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-7-11 16:04 , Processed in 0.399875 second(s), 57 queries , Gzip On.