Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 172465|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4271 / 4271

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26863
โกออน
518428
คะแนนความดี
95540
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 7 E0 U" B3 Q: P/ @: S/ i4 w
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
  H7 |; D8 u$ w/ V8 F9 Rหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั 0 u  q5 H3 B- w  c# C
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ 9 @9 `! d& P/ R, Y. b
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ - p4 g, U% g# D  ~& }
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
+ s5 Z8 G( u8 S3 K1 l9 F# `, G9 g' Uแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
' I5 q0 C9 K5 g4 N" ~- kมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
: u# c7 e# |* }  D7 j% U* C$ Dไปหน่อย & W  X9 l9 ^# Z2 r, P& o9 @6 r
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล . I+ N/ _9 G& {& v1 |
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ " d  b" |* G7 q  a
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
( K. c" y+ A, |1 i# }/ _แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา ' B' w. a2 f* {# f$ [7 {
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
- _1 C0 X0 {. l5 mน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
$ K, f- j1 }- ~" M) u0 ?  O# R0 ^ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา : g( O, ~% Q2 P' O3 |
ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
: I. F6 Y4 T# A# l: F- dตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
9 K/ ~! {7 F: N$ F$ m: F6 Xปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
9 P% B! K" a9 d0 G1 [. b) sเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
! A, o) M4 O, T7 P/ wแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
1 ?& M) T2 A% P+ ]) Jความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว ) B8 z: V% Q/ D+ x+ b
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข - K2 {- A+ d! K5 X7 o* {
ึ้น
( }( b. z& I# Y8 X1 Fทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
, ^, \# T% M6 [! }9 I; x& x( k้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
" w6 L+ B% Q' x, zมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 1 P) @: u$ J0 p$ V% r& ~$ r2 t/ E
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
9 b& D# ?, I# ?5 @( }* Hงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
2 a0 P  `/ f! N2 C% j: Q6 a3 _มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
7 P+ c$ L1 b7 q( j! ^: Qมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
. C* a0 w5 Z5 I; i  z; \( _เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ . E( |6 h7 |- o& }
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ 5 r. |  U( R" q+ e/ O( a- ^* ~) q* V1 I
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
7 k- ^. c0 F& C2 ], o0 g0 S* l6 ~  ?  {เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก ( p+ E/ f; G0 E# D! i
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ ( f9 [8 m$ J5 t8 a
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ $ V5 N* Q' D/ q4 m! t
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
- @$ {! |( v! Q. k; R' Dไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา " |$ C8 S6 W. W  z1 Z: c# `
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก 8 W' j, c- _: p( T" J/ s% l
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 5 `1 X9 s# q# y" @5 u
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 4 a/ \2 ]7 ~% G: s) E2 w
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 5 _( @3 A0 G8 p, p3 o
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ * U6 B% Q% |% |: {: P9 D
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
, K4 }+ m; G5 u* ?. J; z0 ?ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
- Y, z. g5 t$ h% m, T' aมันเสร็จ
3 x2 y0 ?% y8 Y5 h. A7 P! x# b8 M5 [( p* s1 ~4 R

% e$ f& u- z# b# ~  Dมีต่อนะ
/ O0 h& i) C3 |5 {! w' T
/ V2 O' j4 U/ \! b% A7 ]+ B1 H: X3 e3 a6 B
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 831

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ! k/ y: ]- `9 V
3 \0 n: P- r) `
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1145

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ) \$ a4 W+ L! P7 v
...................ขอบคุณนะ& S, U( M6 I5 w% {4 G* K
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
! T- W7 a, o4 `. l4 i4 m........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ4 h: J, K/ N7 w1 w0 q# B" z
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
: z9 b+ ^0 N! W5 f8 @  L...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
) G3 A  `! w; r7 g) B..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ; R0 @$ e- I( U' \1 u* d. X
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ( Z4 D3 \9 l" T+ F# L# v' `1 Y' G
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
: @7 _! P$ X% ]; i; P% e& g. b1 u+ S.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ4 j' R. h* Z" q7 u% A9 N/ v
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ2 e* q: Z/ g2 |( Y# I" Z
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ: W1 |" G8 J' \  V; m
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
7 K) U% o" X3 l+ I9 a4 \" q.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ/ Y8 B4 r7 s2 w
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
0 E9 q) L# [- u: s  s................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
: c$ {# v3 K4 f/ h. e9 x..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ2 M2 y6 f1 d% K( ^7 c5 z% M8 G
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ' y. @; d! O7 C- J
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ7 ^% H! P  e9 l9 H. W: L% O- q5 B
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 856

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
5 T6 @& T4 K( h7 \. g# c" {
% K8 N) y) u7 `. Yน่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1088

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___; i6 S0 {: [" n0 a) h% V3 R/ R
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
' H; j4 o$ A, B: J) a6 V; [6 \_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
4 P5 w+ O8 {6 ?8 N_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________( `8 ~8 F& d2 k0 V- X
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______/ W+ R$ J1 _  G* \7 a. a: Q0 B
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
6 f3 w$ W2 S2 a% Q" z5 o_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4233 / 4233

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
* ]4 L4 t1 d+ L& {
2 D. Z1 [+ H. n# r1 U& M& iBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY2 b6 k# M7 [7 Z% O- ]; ~& r0 w
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY/ ?9 B" R. G9 X- B* F
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY; z' U- b% D9 S- y
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY! C7 _9 {1 g- X( H3 ?% E
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY# F3 O7 ~' @$ n4 P% X
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
6 T6 |$ x' K* R" _BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
4 V1 Y6 R1 z' W- ]+ I: FBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY0 A# M; s! M# E% b4 C
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
: n5 w+ ^+ y% T+ KBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY2 }5 [+ N: n- R( ^5 u% q
                                                   BOY BOY                                  BOY9 v! f+ t1 X# t* X: V3 [

0 V" e, ]# o9 h& ?: w9 B' o- g  \! @. W0 n- }
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
* S1 m) j% K/ Z4 h/ I( o' O9 y_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
! C2 B* ]1 J! ^5 [_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
2 U- ^; _' z* R# P4 c_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________. P) H5 g& R  {1 y& U1 `
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
' E) p: C7 P/ q: o. P1 X_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
5 F3 D  F/ s3 R+ w' s/ O6 s/ G. `_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2428

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1835

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-12-20 12:49 , Processed in 0.346219 second(s), 59 queries , Gzip On.