Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 163975|ตอบ: 675

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 3976 / 3976

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26843
โกออน
518410
คะแนนความดี
95527
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
3 X# Z$ b' x$ \3 |+ \แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
; c9 o/ t! Q+ f* ]! Tหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั * q4 c4 Q( a& j/ {
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ 0 M! p8 l3 T) e6 l4 {0 z
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ " G4 ]8 X0 i) Z! Q8 q- J) J4 W
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
7 l6 ^9 n! U3 ^2 Cแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ ) i9 b- h$ N' q
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ ' d6 T9 h+ ?6 A" b
ไปหน่อย & b  s5 L# l2 ~& _9 M; Y+ A& k& q
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
& y' g1 q5 y: i; f$ M2 F. K6 Pัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
' x2 X; v3 E) z* pให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
* k% D% l. d* L5 q/ kแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา 9 q* T! L( }: }8 y) `, J6 j. \, r
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที % `, T8 b7 s4 A! i
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
  o6 K& C" \  i# ]3 w5 A% `3 lไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
: G) h( W. y0 j8 J+ M$ Eถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
8 T/ D6 u6 {. f) N+ j8 b( xตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 3 P( C' v5 I" y' g- g% D0 c- E5 }
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง 3 t6 a$ u' y+ k4 V/ u+ L5 e
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง , d1 ^2 v0 |4 z+ k; X8 Y( q
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป # w) p0 J6 ^- n7 L5 N
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
( {& T& w. z- H4 N$ [" j" R& }สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
+ |8 F1 `* s4 r4 A# Eึ้น , n* L7 T. ]. z0 w! Y
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน % w9 I" H( a2 X9 \" x1 X; I
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" ) y( G0 ~4 v% @. M+ o3 Q2 M. P
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
5 U* D( Z5 f! s8 W6 Kมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ - N8 F. M6 U2 x
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี   m3 u- R7 y2 z
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
6 ~0 Z9 ]) s5 f6 f4 @มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย $ R8 h8 v" E8 F6 L  _: Z# }
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
5 w! [: S; L9 Z. W3 z9 S. o1 Mไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
7 F, u; Z0 |1 y) q& ]บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
. A+ |9 S5 K; o- Yเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก 4 h; C, f) U, `$ g) y5 r0 d4 Z3 H/ G
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ / ^% P+ q  @+ t; H
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
- ]& \1 e7 O2 ^$ I  }+ x+ a"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา . u+ n! K, J3 S, O4 k& @/ w9 G# Q
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา 0 t2 ?0 B) F2 W* x! r) ?% e
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
' J* L- _" Z3 Q3 Q& y: O; Mซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้ 8 o4 y7 K, G+ @. L8 T3 Q5 r
เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 2 o. e+ ^; T* {& p$ A8 J  h5 X1 _
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 0 C/ R* r- B; l" s1 }5 S
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
" [6 ^5 [7 I/ iสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
9 h/ ~; @! F) N7 aไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
+ _* ~! \  q; h- aมันเสร็จ
5 B' A, [) S" V. `7 k2 F% ]! i
* X2 z! ]+ P2 c
0 u2 _( Y7 [6 b9 V/ V9 Wมีต่อนะ
0 F" a9 A% ]8 s4 _1 J
' V1 b: d" o. D% |3 [+ |
. j4 d* d! w+ L! z* ~6 W8 x
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 770

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ) o+ E" q6 n0 q7 U0 k; ^# [& s

: c4 J- a" p' Q; a; X% Y& ~น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1062

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
* x7 v  Z% a2 z+ P...................ขอบคุณนะ
( A! l" i/ I6 G' i............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
: W: F" @. P" R& g........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
% t3 c" \7 j6 W3 Z1 h.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
7 S6 o. q4 y& N* N* J...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ....... M! z# q  C0 `$ x) t% \
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
2 j& M$ u! D8 J# o4 L0 v* C.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ( F8 w5 S. l, Z' t1 g; B- b& m
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
" }0 m: D+ t* Z/ n4 n( m* c- s.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ! G$ i! k) k! _0 y1 N( z, s2 g
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ* v, Y& U5 B0 y. d7 L9 S/ P' e
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
1 r! ~! @3 R2 Y, q, D; C…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
' e% Y, n6 G: ]- A.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ' h+ G9 b, _  n' n- f& R4 |
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ1 c, t7 ^5 y1 O7 ]$ f
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ* i8 v& k4 G0 Y: d0 F5 ~
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
4 R3 I1 V7 G! v4 p/ q......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
7 e" q% r) n2 }" s# E. j.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
8 Y; z! x4 O. _% F8 i5 E6 V............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 795

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย1 t8 t" R* X5 ?6 l9 M( ?
8 i2 I, B# W1 L$ ?* @8 a, T
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1009

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
8 U  K) U+ B3 v; `( {6 H4 {! r_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
% N. L: o0 H* [# ?& i; ?1 s/ P_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
4 E3 [* D" J  x) l" U. [_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
* ?4 A# @6 |" R! c_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______7 D4 I/ O2 x& R; B% k: J1 v
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____0 d2 ~' c5 D+ @" k$ c( v& q0 g
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 3926 / 3926

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
8 E& B9 i: `* A5 A" l7 y
& \6 x) M* \: W) d, MBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY$ ]) f1 ]" g1 i! I- z0 Q
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY/ v# u2 F/ P/ N. l4 n
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
8 v9 j, G' @- M3 {& J# K# I3 TBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
+ M3 _( t. j9 Y- u/ C9 W6 xBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY) B, a0 P! n' S) ?+ J
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY6 C: l/ W* Q* D
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY! z9 L4 A9 j+ u7 [0 s
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY4 l) S2 h; c! E
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
# h( L% p4 i; n* k3 B! }BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
0 J& e" P! v$ x9 ?6 @                                                   BOY BOY                                  BOY
0 B3 g  b8 R  B0 P
& l$ @0 l& K0 J2 L
( d* @6 ^2 B0 r3 h  w# P____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
3 K4 d- H1 O" \- p2 f5 E+ g# |8 }_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
" |3 N6 _. o" L9 d_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
) q! [' A/ C: i: \_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
- z) X) L. _" |$ e8 j_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
( B( D$ `& {4 N6 y% F5 E_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
. c6 f! ~! l" r# J+ Q2 E_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2253

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1702

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-7-23 02:11 , Processed in 0.479973 second(s), 59 queries , Gzip On.