Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 162421|ตอบ: 675

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 13 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 3956 / 3956

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26843
โกออน
518410
คะแนนความดี
95527
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
4 W8 \0 s$ {! S1 c4 @! Xแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา 3 i+ ]4 F3 G: K! E, T2 [
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
9 j1 F' L, f; H9 h5 Uนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ , d. q0 z. q# m+ r9 }/ K
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
; y! \* D2 E. g# _2 o3 pคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) / w- |/ p7 n! A$ E# t! X% m
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ 0 v) n+ h5 d, w
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
4 Y8 P: H: }9 U7 [. Q3 ~ไปหน่อย ; o0 c4 l: h3 O  F$ x" v
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 9 _' E# c* `. l  [5 N0 [
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
7 M; ^8 B) w" [  {ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย 4 N/ ?$ G0 h; q8 @
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา ) {+ O% [% h* D+ M% b; [" s7 ^
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
# x2 H& m5 x0 s) Z9 H* O8 zน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย , Q  i0 C! y" t3 V" I; h! t: u" C
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
- N( \8 U8 T" U! H" Hถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ + |! j) Y9 m# P: A! _3 B
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 5 J/ t+ |- L% K% w* k
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
% H5 d4 v0 M  s0 B/ h# K4 G/ Uเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
/ d' D9 S# c2 |5 y" dแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป & v* ^5 _( u/ v5 p
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
; V/ |+ |% a- C# Y3 Hสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข ; a  W6 t  Q/ `. ?% _& P
ึ้น
8 ?7 a# _5 F6 f7 o2 r- Sทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน
: p6 w3 J6 |' G& |" f9 r, F้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" 5 {' |- `+ c4 q8 I# q$ G; B( ]
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
& k/ ]/ i7 y& v; w7 t4 P& tมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
6 X9 Z9 N- v: _! x6 M& kงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี : a2 R2 I; P4 i- {# x) q
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ , z) x# C9 a3 S; a& X
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย * o! N) M! e8 F* U; m% R
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ & q! U% v- ?6 _! X) W7 @& C
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
8 O" k2 S) C3 g$ A: Wบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
/ c  |3 |$ `) |เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
9 d. t' P: ^+ Z2 p& j( V; _อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ 1 M/ ?: H3 c2 g$ l1 L2 W9 X/ x
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ ! W& X3 `# ~4 Y9 y: b8 z" Y
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา ! I+ s% Y" ]: t( S6 M: B; w/ R
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
1 b7 {- T! g$ e7 jมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
% d+ |/ ^  o& x# l4 J6 {ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
; \6 ]/ r5 g# \- |* _เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
- U/ R2 V& q; w% K0 ^มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
# `' @, f/ N- ?2 R% C5 n3 {: Hตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ # \5 w( k0 g* ^0 U0 z. ^6 K
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
' k2 u/ E3 k1 _: l! G) pไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น 0 T; X* ~2 `' t( t1 g: k3 _1 Z
มันเสร็จ
! R  w- ]1 q1 a. y1 ~- {$ L
8 T# g" P  {3 }* V( `1 T4 q5 i% s1 `/ `* A" b
มีต่อนะ
5 ^2 p! s" ]0 ~" H3 [) ]9 s+ r' a8 E& _! {: V5 e
; a: `7 E* d: o: q+ E' K- ]( M1 q) a
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 766

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
! i" m9 ~+ p3 ~9 z  I- e* l
- G3 B( x& x) b0 ~2 o8 tน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1056

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
6 R* q+ C6 a/ z. N0 }' |9 ~+ |...................ขอบคุณนะ
( s' }3 e  I, c+ n4 v  Y. y............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
4 J5 |* [' T8 Y3 W: I% B- C5 T........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
# w* f. f' N+ ]% Q9 w0 E.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
) `9 y: G* S# g...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......8 A  X% V1 d5 a# T6 ?( _
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
) W6 x5 V7 ^; `5 n& m: v.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
/ Y; M. x5 r) zขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ$ P) w8 @  ^$ f
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ6 n# N# D2 S$ F  H% Y! m( p
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ0 u1 B4 @; ^3 w  b, ^0 b6 p
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
2 G  c/ I1 o4 Z" n, @/ ^4 o4 A…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
/ @7 `; V; H7 X/ ?( b' ~+ e.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ5 x4 W% |: J3 J: H3 d
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ% y6 u* N, s! q7 ~$ ?" w
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ$ |5 C1 E+ U$ o+ J
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
2 n' {/ V4 T! L: T9 a( s......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
/ m9 X: ?+ P: m.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ+ z! F1 Z; z  f, ~4 V/ Z
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 790

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
( \! N2 [+ L: d, f# r$ G+ |( Z5 C" e
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1004

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
3 v) E/ p% m! m8 O6 U/ J6 W, J; @_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
6 a; `1 r# j. [, k. ~5 D) _+ u_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
6 _$ M. O5 i# }- J9 T/ k_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
6 }' T  b) q  |$ M_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______, n. {$ N1 [, O- g: i5 q
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
# x& v* K+ C5 V; x* ________$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 3906 / 3906

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 4 S+ u$ U) X# i3 b8 Y% J
9 q# C" u$ |' w0 A
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
" `) O: O1 s2 Z2 j4 ]" p% uBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY
7 f8 P( _* L: ABOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY% I0 m- k6 s0 |, \
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
, R9 e/ {8 l1 R( pBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY$ o. B3 [# |2 ?, M* I
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
9 `9 P) _6 ~# Q) i0 R4 qBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
5 I3 |/ n' I7 o) P) vBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY2 r- i8 ?' U3 J( O: Y+ x1 F
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
  P  [0 e0 Q* ~9 ~( d1 VBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
0 m* a: ]" L( H- h5 X1 \2 f% ?                                                   BOY BOY                                  BOY# s- K- x, P7 B! }4 _6 |% g

; T! Z0 T; q* c
% i/ ?; o% S( A0 J& Z( _8 W7 ^____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___) |$ B5 {$ `: c. k
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
' R2 L0 O2 k& M* ^0 o6 ~+ g, E_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______# p( B3 A1 p0 P( H' _
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________* a8 {; x# ?- q8 b& \/ V
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
- n  A( ]( g% z+ T; a; t4 W; `_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____: }* F4 c" ~3 v: G: M2 g
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2241

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1693

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-7-13 02:51 , Processed in 0.420740 second(s), 59 queries , Gzip On.