Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 170282|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4157 / 4157

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26851
โกออน
518422
คะแนนความดี
95533
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
/ v, C: Z' B0 k1 y& C0 aแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา ' N3 ^4 T6 u& J* b
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
, t2 Y9 P9 {9 X9 d7 rนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
8 l8 t: w8 g* N. Tเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
$ y: g8 i1 K% b1 Vคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) . u1 L2 t5 @6 `
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
" r$ i2 N# d+ F# P: J: l) O1 ]มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
& O9 d" }. V7 A- \- d+ S; hไปหน่อย
) R( M2 t7 s- }3 z- g9 b1 uมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล ; F' Q  {5 M1 }& B6 p9 I+ u6 E
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
6 @" J* s- T$ F+ E0 N, [ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย $ T2 C& v" m  y$ |; n) r2 f
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
7 T. }) U/ U9 D+ tแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
% q& ?! M6 J: P) v! pน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
2 `. g% ~3 q9 ^; m: E! M% Lไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
: q, g2 E& M! J; Wถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ
9 W: T! }  ~3 s8 b0 ]/ aตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ   d* ]3 G" c" C3 ]9 C' @) n: A' Y
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง 9 {0 P, I& ^& a2 B( R0 O( j
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
6 F& j% t5 [$ q: K" T+ D; g5 W3 uแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป ) V/ d  Z, R% [0 X1 F4 B& s
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว 5 P! A  Y0 B# B- O# F0 j: [
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
+ b3 ?( }2 s6 @& m" Lึ้น 1 M0 ], r6 R' E' b2 W- `
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน 7 X3 f* k. U& J2 ?2 F
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
: b. d6 ], v$ ?4 ?% r5 W- m; E; Dมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง   z& K1 S% v- k) S" P! Q1 f
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ " p2 P5 r5 P; F9 T+ x4 ]
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี 7 A( V/ U4 h8 h3 y
มันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ ) K. B  K) l2 _4 v
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
$ C1 d5 R7 f5 q1 N$ c9 }เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ . x0 T8 z" G/ R# `/ Q
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ 6 o) s+ Y" J' O- O" d
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน + l( Z( {6 ]* \' w6 ^" O
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
- i* E  v' ?7 f7 \* m, g$ y( ]/ [! ~อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
% O# p+ Y8 p$ ^4 t' ]9 ]$ Rส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
" h, ?' T% T0 A& s"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา % \) I  S4 A0 t  ?" q
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
8 `0 B9 a$ B' Hมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก
2 m- e& k9 w/ h- b6 sซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
8 [9 {$ I1 B" J) xเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที 8 }" n1 |8 u6 x; b# h: K
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
6 A) P) d) I9 Z1 N* M7 t3 Fตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ % b, {, d! o( |
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด & o& O6 [3 S; A3 _7 O8 C- @
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น & O+ U) i: v/ `8 ?8 H( G
มันเสร็จ1 x  e; a4 f4 F7 X3 S/ c& N( I

/ _8 V! A/ V2 p9 @6 @9 b/ F0 W
0 H9 S5 n- o6 P3 aมีต่อนะ
. v' W3 a$ [8 W7 h. P  A+ W* e7 |2 e2 B* p4 V  Q
- B4 l! k: S/ Q' s! _
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 807

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
: C/ U4 P. \# t" G
" D6 B, z$ x7 [( qน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1113

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ, C' x0 s+ x% [9 L, a/ E
...................ขอบคุณนะ
5 `* f2 @. g, e/ A$ V............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ  N+ \6 ?" G. K- n$ i- G/ a
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ! h& j( k/ p4 Y' c; A9 X0 ]
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
  L0 a8 `8 m6 e. A...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......2 }- N" U9 e# ~7 _$ U
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ+ y! j+ j: K6 y; f, _8 }9 I
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
" F& p. N; |1 J/ T. N$ F: M: fขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ* l5 E; ]* [$ B3 z2 q( \
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
' V6 F3 j, }6 N9 }..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ4 F+ W# P- h# ?7 Z- ]# ?
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ. J. a8 j4 P5 V: W" L, F
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
* a7 z, C# j# v- A6 @+ Z.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
; B- P0 K) U2 l1 s4 [9 a( o+ }$ d! n7 C............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ7 E3 F5 ~% V& A+ _6 C) G
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
" W* s/ B( H: B9 B( m..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ) U1 Z' n! z2 A$ o. b9 A( Z; H+ W
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
5 ^$ v" t% o$ P3 v& J! Z. F# \.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ% _6 j1 J5 Q* E) p* O
............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 832

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
" Z0 x7 ]. o5 J. G" @0 [6 P7 T: w- ~" g. M/ [; w
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1057

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___: R$ y4 y5 o5 j/ n/ N+ K6 }
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
7 K/ }0 i* Z# }) C; K* m. C_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______' G, q. r/ ~6 |: l
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________/ V1 C' p- T0 V) {6 q
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______1 Y% I0 u! E8 T$ ?
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____2 t6 l( s: ^" }5 t8 J+ t
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4114 / 4114

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
9 k, i) k" T7 X) [% V% _
7 }' r5 v: l9 k* lBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
* }- c7 f8 \% oBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY4 z* L: V+ T. l8 m8 z" N
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY) z# N+ i- G! Q$ U
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
, R- C5 T* o" SBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
* H8 _' a1 Q' ~5 J) @* w+ VBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY2 A2 |6 U7 c, ~1 O# G
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY5 M- R. M( n7 q' e) L. k! C
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY6 o( _. S( ~4 L& x/ u+ h( i0 \: }
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY- Y8 {2 Y2 @1 r0 O( W
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY# ~1 R: m% [7 V/ M0 `# S( Z
                                                   BOY BOY                                  BOY* J1 |2 I, V5 p7 u+ K# r- }

* ^) ^6 `5 C( Y/ w' q4 l. k- E; {3 F  g( |0 x& `  L6 z
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
) p5 D. `0 _$ y5 b_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
/ M) J0 J/ H) I1 A_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______) F4 Y6 M1 v  y
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
4 y$ o0 X! Y7 V_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______8 _% l, u% y7 w3 F4 C+ _
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____3 h; d$ j& R9 l3 L8 U% x3 [
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2360

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1784

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-10-23 09:58 , Processed in 0.384553 second(s), 59 queries , Gzip On.