Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 174767|ตอบ: 681

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 11 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4469 / 4469

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26864
โกออน
518430
คะแนนความดี
95545
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ ; E5 X# t5 N) g
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
. I+ `) k3 v# fหนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั ) K+ W* l+ C# K7 A2 D
นมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
) n0 t$ I* |* y2 R' b% eเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
1 c  ]7 G! G) W4 I0 Bคนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว) ) o# f& L/ V% C/ `, u8 |+ Y
แต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ # D1 ], x- E1 x" Z
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ 2 _% O3 T8 @6 [
ไปหน่อย ) f5 z. l* v( ]$ I
มันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล ( T# B2 d- }9 u3 P0 w/ t
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ
* p$ l: C* L4 Q2 e5 C$ J9 kให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย ) i( z% ?" |4 {4 u0 t& h* [
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา   w) I9 ~5 C. s' b2 R2 J$ Z4 D
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
. {5 p/ k0 X, R  H$ Sน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย 5 d- T! u  x5 l6 i
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
8 ]) C% ^; v# I0 i6 K; H- Vถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ ; [6 L. A; A% l- Z: c+ g+ }
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ 0 r1 {# ^! @3 C4 s+ s9 Z
ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง - A+ u! i, I! d  W
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง * d7 W* o/ M0 P- ]) j4 Q7 @! y
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป
! w( p% g1 F  E2 v! M: oความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว
& p# }* C5 p" u& O! a5 |* Bสะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข + M7 p$ B2 X' e, H' Y1 s5 ^  L
ึ้น ' B4 R! n1 j2 o' y: u& G: w4 t
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน % C0 h" N& q# c; r% _" \
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
1 h" w6 [4 j9 n, p1 j; Sมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง $ v% j$ s; ?7 d7 @0 d2 Q
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
* c8 x* t6 \) c% e6 @' n2 S1 C( oงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
7 j( F' [8 z) T- Sมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
; a- ~% W+ l: U8 `2 c- sมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย & ?1 Y8 b8 N( O7 M
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ 4 S1 \  G) S6 K
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
6 V. k! n0 Z# ?& d' iบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
5 J, f9 m. e( ]) Pเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
6 s% p: l, S: i+ m+ |6 `5 oอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ 7 \3 V4 c% a% k. K7 g0 a
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ " A0 s% U4 s6 j4 I9 T
"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
- n: b& k& I( m9 X  z8 nไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
* b9 [$ y0 u: k. wมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก - i8 x3 [( A$ ~* |. y  l" f- E! S
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
4 H! q* i0 m* y, J$ y( }) b) ^เราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที * W- s4 b7 g+ [/ b
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
8 `3 {2 t. w( ~  d# U" U4 Oตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ 8 }6 R7 g- O. d# n3 `% y8 X
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
2 s1 X* k; e& q. i% j; W3 wไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น " \5 }- ^/ j- B  B
มันเสร็จ2 t) n) w) D/ J2 T: U

0 i3 W1 {. k0 c6 x1 }  M- y  n* L+ L/ R% b& _$ n/ B3 \
มีต่อนะ
# w$ l7 s6 e" n! n9 J" e0 r0 R! e/ t; j0 ~7 P( Y/ _

; h4 Q8 k3 P/ `0 o
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 871

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
! c2 b& u2 A1 L7 u* @
. _& X6 i/ H1 l: A7 jน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1200

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ2 r$ S/ o" _- c2 p" i$ V; i
...................ขอบคุณนะ3 B8 c, b+ ^0 s1 {
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ! ^( ~5 F, x& D8 V+ r! h
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ" o3 J" Y6 G+ o& K' @
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ6 \  Y! w. Z( s
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
! {, B& D/ B1 ?" y$ M* ^; v0 a" K..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ, y. P; E% t7 b- @* h: ~
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ+ H& ]% B! @9 f1 @: _5 t: f9 x
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
( L3 M9 b3 D$ u! i  B6 s6 _.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ: w$ M& t+ s9 {- o' d+ ?
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
6 B! `( ~$ n! z, R; Q  f...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
% m$ N; x( s$ O$ E0 H7 o…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ' ]) d9 U* [( }: ]- ]
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ+ h1 U* h* B: v: W8 D0 a' h0 C4 e9 f
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
- |) o. U  {* L" L2 |+ k5 p. a................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ: R. x4 C2 K7 [
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
4 X* S# G4 `' c+ n......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ, N7 E$ s+ z6 X  _( i2 l- l8 y
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
1 t5 `; k4 ]& H  u# K$ L9 j2 K............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 897

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
* o" m+ J) n" {5 J( h, p. m- J) i1 P' Q/ ?0 L  Q
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1141

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
" C2 y: a: i1 w1 Z8 \2 u- p_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____1 V; a; V7 v- d. K! B
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
/ _: U' t, Q9 S1 }_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
6 G% _. q, u. H7 q# D8 j_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______: s- B4 {9 D* G; X/ M+ W+ {
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
7 {$ c3 J: m# n_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4438 / 4438

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07 / O, I" `* y0 w

7 E4 L8 v3 R9 L0 c' zBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
2 P; L  |/ S1 q1 DBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY# `2 h& }" T2 b
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
6 n! P+ t1 W' Y& TBOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY/ z, k) o% y# F- @" d! s
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY. t6 U2 a( p* R4 ~. j2 @
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY: B, _! G. A/ {1 m- l9 C2 w
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY) I2 V8 z8 {1 v# C7 ]% Y6 r8 x* z1 r
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
* m/ @; L9 a7 q' r7 zBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY. J# ~- f% z" Y6 H5 D: ]( F
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY
( J8 b$ S4 b& E  M                                                   BOY BOY                                  BOY
$ M6 U+ g* i  o  s3 ^" j8 w
2 O8 T# E" m% \( c/ o( @! k, J; ]: C: m3 ~
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
% {1 |1 `* A& [! K' K' ~# Q_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____0 j: ?3 G4 |9 a3 b" j& b
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______, m& z7 V. y2 J9 e. K- R) b0 t$ p
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
) }: a# i: m. I- b( ~8 E: W6 A6 H_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______* |* W( C+ [/ \# ^
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____2 @; p# Z3 d2 ?8 J1 t3 U
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2545

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1924

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2015-3-31 03:08 , Processed in 0.588708 second(s), 59 queries , Gzip On.