Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 170783|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4175 / 4175

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26852
โกออน
518422
คะแนนความดี
95534
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ 4 p5 S: i: w- |8 \
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา " ~3 U/ L$ h; L5 d# Q3 i  }) a  a; s1 ~
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
7 r2 S) m+ c3 D# {6 P) e% Aนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ / V8 l. o7 F9 j
เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ + a6 m1 h  D7 X& V1 i$ d# o' R
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
8 {; L, b) J/ n) C8 j5 r  rแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ 3 x3 Q2 A. s7 T2 W3 ]0 C
มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
7 \% ^$ D0 s/ j2 ?ไปหน่อย
! ]0 q# I/ |. _" Z# {3 h5 Uมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล
. J& l9 a9 U$ g  q1 bัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ 3 Y5 Z/ T' b. ]3 y
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
3 y: [5 V6 [) I7 z" U) D: Y3 kแค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
8 c+ b& @( r& ~$ Q% t' gแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที 9 ~" B) Z' S( f! {+ Z/ h! [3 g
น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
0 `8 B2 r& o9 B1 ^( pไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
( T# ]8 P* i3 }! L5 e! z- Q% A( dถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ # x" B+ P. A  g1 N
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
' E# G4 n9 o8 w0 ]ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง - ]% `: b: `' o3 a
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง
5 n* E- G! m  v: kแต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป 1 L. d% K; D1 {0 c5 f2 X! m5 u3 b4 S
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว . C3 Z4 o; P  w  w
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข
3 R- X/ v1 p/ v1 pึ้น / D. e# i, e) |
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน # p# f7 k) _$ a. }1 C% |" j3 @9 e
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" # b, j- k% Y# r& |$ R' ?
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง
4 R# N2 B. o( f2 v* sมันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ 8 W: t6 E  A9 _" D  N
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
1 Q; O: A# @# l0 e9 ^% t) Z2 d1 \- R1 pมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ
  f, A( V5 h8 G3 T2 P5 l/ o5 w6 Wมันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย ( }; k. z$ _8 n; Z, E9 t
เราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่
/ m. y' J# d: ?/ ^% t/ M9 A: x3 Yไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
2 N8 [  c, |" _7 O5 y  `1 Pบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน 8 t' H8 y% T7 C5 ]: A
เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก
( h0 i) g' T" `1 gอยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ 5 e6 Y/ z8 B6 A
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
- [: C  P( J; H4 }8 P"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา ( ]/ d9 o9 ^/ J
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
/ O* E2 e7 Z# O. mมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก 5 X. c7 N: R9 q0 x( L
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
2 ?% g+ Q. k! T$ D+ K! Lเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
$ l( s, G! H2 c) ]- ~มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย 0 Y+ A" s% ?6 P/ F* g2 i
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ . E$ J9 z# t% a( a/ z$ t
สนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
' f$ L. L  V, L# w" w& l9 P' H; Rไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
, |8 m" Y0 z8 lมันเสร็จ9 w2 J- D: p. O

$ T/ {* s( z" B+ C2 ~# C
/ a9 B) G. @" k/ _9 E& qมีต่อนะ( Y, M# b7 h; X' g( B) |' F9 K

8 ^6 M; \: r" J2 v) V; t$ p
# f9 e, l% G& H! X3 w$ V
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 811

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ
* a8 _. c: D8 g2 b
) |# m9 x9 O  |1 A. u! Fน่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1118

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
3 L9 a- E, }2 ]& i. w3 M...................ขอบคุณนะ* H1 k6 j& U3 U  g
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ# {/ x- }" ^% C- T) {4 h
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
6 z( a4 u& m1 a4 q* ]7 I6 I3 G) f.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ' P! ~( l6 T# ~) ]! `% t6 {6 M
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......8 O" S3 @) P0 B1 ]; c3 S
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ; j0 U9 O$ x0 Z/ K7 v
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
% K8 D" |; [) R  vขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
& ?1 P8 E: j, H! _" }.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ; T* R# E1 a1 ?& {& ?& w+ `! w
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ! o. k0 G5 ]9 s
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ  [8 b. D' W( a. B% h
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ6 R9 V, a7 [* @6 ?
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
/ q7 E& |2 h3 d+ B............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
: M+ Z, h: K% i. O. u  Q8 q................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ) X# n2 S( m" ]/ N) ^( ?' ]
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
* r& G% V; }7 W; O+ t......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ3 \3 V+ ^# j% s' h9 C- a7 v
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
  a& V  J1 v, i- I+ b& k* [............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 836

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
; b$ u0 S, W) |
2 S9 N6 u: m2 N2 |น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1062

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___8 v, H* Z8 A" n2 `2 q
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____3 x3 u# ^4 w0 R- s. n  P# l) n
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
/ Q  h1 W8 a# t& \8 ?_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________) \: [  }1 e3 f& b- t
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
+ `: ~1 }9 e, [  x_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
1 y8 S/ K( g8 m. S- ]_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4133 / 4133

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
( b* C+ x9 g: f6 F* ~8 Z
$ q9 w6 B5 I4 @( g  U$ I+ V1 gBOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY) E+ F4 `* T" @, b( x' {
BOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY. n5 Z0 s; T" K3 {
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY
: M( I# N" S. m. ABOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
- a  T% O: s$ `8 \1 W6 l7 ~+ ~BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY! H) _. y* _& m/ V
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY+ q  ~9 N2 _  ^4 s8 R3 h6 O
BOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
  u( S  ~9 k( I- b- }) MBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY" r2 m. y; C, k3 Y% f  s
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
" n6 q0 [6 ^. d, J4 A, rBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY- H. m, \- @* D' s) t
                                                   BOY BOY                                  BOY
  u/ |6 ~6 k. F+ P) N: y
4 h! G  x1 h5 |+ m6 P0 \( g. X7 @  h1 |  C
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
% A, g; x9 V( m. V! M+ V2 ^- I6 n_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____3 S$ I5 G; @3 u$ T
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______" i# u$ x( \6 H; w
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
( j' l$ K6 m* [, J, e. x: j$ h_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
0 R: j3 u6 e! [_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____. z4 v! u- y* ^6 v- i6 [0 a
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2371

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1792

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-1 10:47 , Processed in 0.391858 second(s), 59 queries , Gzip On.