Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 171891|ตอบ: 677

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4229 / 4229

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26862
โกออน
518425
คะแนนความดี
95539
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:10:39 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ + ~, u$ T$ q# K$ R
แย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา
2 M+ I+ s; j! E0 k  r& p! _หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
8 |1 l- E5 U" V+ Eนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
  K, [: |* ~- N- ?เลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ
8 j2 m! `. q' p6 `คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
9 j; ?, u  V% S* w# z( hแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
0 C- e8 `; X! V# @มันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ + `, g9 ~' E! t; g
ไปหน่อย
: F( Z# V6 y% V3 Cมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 5 n. u# S( v1 E* E
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ ( D8 S- @- T7 A
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย
2 r9 h; w& F: d7 {แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา 8 C3 r' z: @( p) P% D2 p
แถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
0 ~3 ], v% w# y+ ^3 [% j& _1 Yน่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย
2 o7 b; O: E/ t/ Iไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
1 R* p# v. n/ t0 `+ hถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ ' @; a' s, Z# e' Q, V* ~; J
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
2 Z# b& g$ o& r; ^2 X) Qปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง ) P" ~0 q  F# E' K# w* L
เขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง * V2 g; e8 Y: b$ \# f6 s
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป 3 ]0 H- g( R  P" z5 _# u
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว 1 J3 d7 `& L2 [5 w+ E( O
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข $ e5 a2 U/ H% g
ึ้น ! [* ~/ T) E" S7 @$ @; X
ทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน ( A% Q. h( m% M! `! `
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย"
- Z# Z! m7 \( b4 h! |- Q) k# {2 wมันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 5 F& ^/ @+ s# f4 c& p
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ / y- r) A8 N/ k9 Q
งยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
- r; t6 e% `8 I3 x" N/ Jมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ 7 l7 j7 {/ K9 C4 N
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
( L* p7 j4 e0 d1 vเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ 9 v  s- N; p9 d6 v% j) h
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่ ( Y$ V" k5 M8 o6 m: e
บอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
% u2 R' C8 r4 Zเราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก 1 `& ]9 K& D4 L5 N- w* W
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ
9 W  d1 d" A/ }9 r7 e7 n. qส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
6 U2 q' j( @4 K0 H9 M; h4 a"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา . e, U7 V: U7 ]$ r
ไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา
( A. m; U; i8 O0 Aมีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก ; {+ ~& O2 L$ e( `. u
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
6 E& \/ n* ?! ~$ W6 @8 Fเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที   K1 Z; u* A6 G$ r3 M# n. ~
มันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย
/ x. g, R1 `2 ~( ]) O+ vตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
" m6 T% y  e* m/ w2 H( [0 fสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด 8 t& F& B0 C. y& l
ไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
2 V$ D0 C0 A$ G& E8 Z; Aมันเสร็จ
) z9 }: @+ \& D2 M0 p7 E& V% v9 x% f: I! k8 n1 m# G4 Z6 `- [

: f2 m8 \6 M2 Y5 u0 x) I- Oมีต่อนะ
% N1 d! ?2 X5 C. y! v2 ?) C" r1 A/ j* }$ |4 O: M" F# ?3 P* a

; H9 c6 s/ l4 C' c2 X/ d; B
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 49Total Joined
  • 33แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • เนื้อหาดีมีสาระ.

siramae123 แรงค์ +3

• ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1

ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 822

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ; |6 l4 `0 m; U% m6 G
; l3 _1 Q7 F6 a( D2 x$ H" a
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1133

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ4 ~) X2 j6 Y% y. T
...................ขอบคุณนะ7 Z# |' w5 }$ c
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ5 j. j6 H" `' ?, E: O# Q, s
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ+ W2 [% u/ `4 ~( t, G& B7 C
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ0 l% f2 u: I# s' T1 i
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
" G8 I' d. o  R5 B& q" d* g" x..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
8 I& N+ U5 d, x& i- H- t& a# n.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
+ ?' l  w$ W  k: R% a  vขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ; S# g: I0 e+ q& l$ n
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
6 Z4 n& v+ _% C. g& |# g1 o  P; Q..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ. Z( G8 y( I; K) g
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
% `* P  a" w) `1 W+ j. W! e…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
% L! ?+ f- y, L5 e0 r.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ' U/ k2 d3 l$ |) a! \3 ~1 q
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ+ p5 C! z+ x( W2 J
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
! R: u; X6 K  d+ d, U..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ1 v' o6 b. O6 F: A: l4 A
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ1 o$ G- F( E4 A( J  T
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
3 q, Z9 ~5 w5 e............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 847

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสารผู้หญิงมากเลย
' O3 A4 m/ H) h4 ~7 J( [$ R" Z) o4 |' e; A7 G' e& C. S+ F! M
น่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1077

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
+ i+ c( w# o+ M_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____
$ F9 ^& i. s& B! u+ s% t_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
& y# v# s# Q* f4 a! l_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________/ i/ j! y# z9 j$ H: A7 H7 {+ S! N
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______9 e4 Z( |5 L1 L& V* A
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____* I) m" K% s+ b' ^7 L  h3 L& ]5 X
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 4188 / 4188

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
+ J4 E  L) k4 `( e" b& q/ o8 f- B3 f1 B# T+ P7 d  e5 F
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
5 l9 U7 P5 B! H! _* X& vBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY7 E0 I/ _  s! S/ P& ~- W3 u7 r( j
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY( L' a3 V& _: E
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY
/ V/ `# u1 I* v$ c  d  jBOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY2 A. \( \! l+ F& D) a/ w
BOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
  s  _( p" |0 o! m1 Y& T- u5 JBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY
# m. y! N) ~2 Q3 iBOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY2 \3 ~/ t; N1 K( q" _
BOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY+ y& x6 M6 F9 C+ n
BOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY5 z9 w; F$ i! O4 P! j
                                                   BOY BOY                                  BOY
  ]6 c1 L! |6 F% a( \0 t6 _% _9 T
. X; s, G: a# D2 h1 g2 W& A5 f" n7 f! p3 D5 p7 ?* [7 K8 X
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
' @" I; M! B8 D( q7 u6 O( `3 y  t4 x_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____! J9 H* Y9 Z2 \+ b  {, G
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
& I, d/ F. ~! s$ U_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________$ `& K4 r5 ^* Z8 J: z+ K* d7 J
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______' }- R& [) a5 S; Q
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____$ y% O) k5 g3 w- ?' j
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2403

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1816

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-28 21:24 , Processed in 0.469422 second(s), 59 queries , Gzip On.