Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 166836|ตอบ: 676
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โดนเอาบนรถเมล์...   [คัดลอกลิงก์]

Mega Member

วันเกิดนู๋ 18 พ.ค. ...

Level (เลวเวล) : 20
Senior D

HP(พลังชีวิต): 12 / 196

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 4038 / 4038

EXP(ค่าประสบการณ์): 61%

แรงค์
26845
โกออน
518416
คะแนนความดี
95527
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หนูเป็นเด็กธรรมดานี้แหละ ไปเรียนพิเศษตามสยามเมื่อคนอื่นนี้แหละ แต่วันหนึ่งมันไม่ธรรมดานะสิ
# k% b( G9 q$ a1 e) Lแย่ชมัดแฟนเฮงซวย (แรงไปม๊ะ)นัดให้มารับตอนเรียนเสร็จมันก็ไม่มารอตั้งครึ่งชั่วโมงมันก็ไม่โทรมา / G. z/ @$ p: \: t3 U6 W7 w
หนูก็โมโหก็เลยกลับเองก็ได้รถก็ไม่ได้เอามาเพราะไอ้แฟนเฮงซวยนั้นแหละ(อีกแล้ว)มันไปรับมาจากบ้านนั่งรถมั
% c7 B/ d3 Z* V8 dนมา แต่บอกว่าขี้เกียจรอบอกจะไปธุระเย็นมารับ
6 z+ k4 k- N. g% Fเลยต้องกลับรถเมล์เพราะนั่งแท็กซี่คงอานแน่เพราะบ้านไกลตังก็เอามานิดเดียว ป.อ 6 z6 X& D) Q* S$ t0 B- v* @* b
คนแน่เหมือนกันแต่ที่นั่งว่างเบาะหลังก็นั่งมีคนนั่งอยู่สองคน (มันเป็นเบาะยาว)
2 Q' [# I; z. b% j9 wแต่คนที่นั่งริมหน้าต่างมันหลับอีกคนอยู่ดี ๆ
& B/ D' {. E/ l( q- i. Dมันก็ขัยบเข้ามาเบียดเราก็ไม่ได้สนใจสักพักคนดันเป้นใจให้มันคนแถวท้ายรถลงไปเกือบหมดจะมีก็ห่าง ๆ
/ K1 @8 t# e. {& `ไปหน่อย
- o0 o& C9 V3 k0 xมันเอาเลยมันรุดซิปลงดึงออกมาเฉยเลยเราก็ตกใจจะลุกมันดึงไว้หยิบมีดออกมาบอกว่าอยู่เฉยไม่งันโดนดีเราก็กล 1 k$ A  H" p+ U5 Y3 e6 P2 o/ O
ัวมันจับมือเราให้จับของมันมันบอกให้ให้ช่วยมันทีเราก็ไม่ใช่คนโง่อะไรขนาดนั้นเลยรู้ความหมายก็ต้องฝืนทำ 8 d5 H2 K) Q9 ^$ T+ T
ให้มัน แขยงมือจะตาย ซักพักมันเริ่มลามปาม แกะกระดุมเสื้อเรา แล้วก็บีบหน้าอกเค้นซะเราเกรงเลย : z2 N2 w+ L2 M- c
แค่นั้ไม่พอมันยังบอกให้เราใช้ ปาก เรานี้อึ้งเลย ที่แรกไม่ยอมมันมุขเดิมขู่เรา
7 r9 n& |' m9 g; i/ K9 u% K1 l, Gแถมเอามีมาวางใกล้แก้มเราเรากลัวมากเลยยอมไปภาวนาให้ไอ้คนริมหน้าต่างมันตื่นซักที
; x! T) y+ Q5 L: ?. X9 [& ^น่านแหละฟังไม่ผิดเหหรอกไอ้คนนั้นที่นั่งแถวเดียวกับเราตอนแรกนั้นแหละมันยังนอนอยู่เลย 7 B5 Q5 V1 {' k4 _: J- o6 J
ไอ้โรคจิตนั้มันกดหัวเราลงไปตรงไอ้นั้นมันหัวมันชนรมฝีปากเราพอดี ได้ที่มันเลยกดหัวเรา
! M* c2 K) q- ^ถึงคอหอยแล้วมันเข้าไปในปากเราแล้วทั้งกลัวทั้งแขยงอยากอ้วก มันคงสนุกแหละครางเบา ๆ 9 A% E2 ^2 s" P& y
ตลอดเลยขนาดยังไม่ได้ทำอะไรนะเนี่ย (น่านนนน) มันยังไม่พอ
( G3 ^# x( B9 ~ปลดกระดุมกางเกงเราลวงเข้าไปเราสะดุงโยงพยามคว้ามือมันไว้แต้แรงสู้มันไม่ได้แถมอยู่ท่าไม่ถนัด มันทั้ง
$ M: W0 g' y- p  Iเขี่ย ทั้งแยงเข้าไป เสียวมากเหมือนจะฉี่ ตอนนี้ไม่มีแรงแล้ว ปากอมอยู่ข้างล่างโดนเขี่ยโดนล้วง * N5 {, K2 w; u/ G# E; ]# d+ X
แต่นั้นแหละคือ "จุดเปลี่ยน" ความรู้สึกเปลี่ยนไป : N: z" J/ \3 b) n! U0 k
ความขแยงหายไปความเพลิดเพลินมาแทนที่ปากที่อมเฉยก็เปลี่ยนดูดลี้นไม่อยู่นิ่งซอกซอนไปทั่ว - P/ S5 M) t4 `3 |, F
สะโพกกลับส่ายตามจังหวะนิ้วของมันอย่างบังคับไม่ได้ไอ้บ้านั้นมันครางหนักขึ้นจิกผมเราให้ขยับขึ้นลงเร็วข ; C1 S- l3 _' B7 N) o
ึ้น
; B" D$ u( d& wทันใดนั้นน้ำของมันก็พุ่งเข้ามาให้ปากเรา(รสชาดแย่มาก)มันปล่อยเราแล้วดูมันมีความสุขมากเราหยิบผ้าเช็ดหน ' o4 _8 l* {6 S0 n! h
้ามาคายน้ำสีขาวของมันลงไป มันดันมีหน้ามาถาม "ทำไมไม่กลืนไปเลย" 1 J& X# _* b! }
มันเก็บมีดเราเลยบอกเราไปได้ยัง 9 L, C7 J2 O+ S  }0 z2 w
มันก็บอกว่ามันอยากปล่อยไปเหมือนกันแต่ต้องถามเพื่อนดูก่อนมันหันขวาไม่ผิดแลวไอ้ที่หลับอยู่นั้นแหละมันเ
% k& T8 W0 g2 y- L% N! d. Nงยหน้ามายิ้มหิบกล้องวีดีโอออกมาจากกระเป๋า แหมทำยังกะไอทีวี
6 C( x3 o% ^+ X2 I* Xมันบอกว่าให้ลงตามเราไปเอาวีดีโอที่บ้านมันเราก็ตกใจ มันอัดไว้หมดเลยเหรอ ' F, n$ ?" w/ `- M# X
มันบอกไม่เอาก็ได้แต่ให้เห็นตัวเองในเน็ตแน่ ซักสองป้ายมันก็ลุกลงไม่รอเราเลย
2 W/ j) H( e$ O- x: qเราก็รีบวิ่งตามมันเดินเร็วหันมามองเป็นระยะ บ้านมันเป็น แฟลต ประมาณชั้นสี่ : j0 V1 ^# _5 b7 o: Z; |
ไม่รู้ห้องอะไรจำไม่ได้มันเปิดประตูผลักเราเข้าห้องเราเนี่ยผะงะเลยมีผู้ชายรออยู่อีกสามคนไอ้ที่หลับอยู่
6 v+ A) b: ^9 a3 g  yบอกว่าอยากได้เทปนะง่ายแค่บริการมันให้เหมือนเพื่อนมัน
% H* b& O0 F2 l2 e, m* N9 ?เราก็ร้องไห้แล้วพูดขอมันดีมันก็ไม่สนแถมยิ้มเยาะอีก # z0 X$ L& h2 @6 {/ \* v. l; i
อยู่ดีไอ้คนที่รออยู่มันก็เข้ามาข้างหลังกอดเราไว้และระดมจูมไซร์ซอกคออีกสองคนก็ช่วยเข้ามาจับเราก็ร้องเ # I4 Y% j  O( c; q+ E5 e
ส้องดังมันก็เหวี่ยงเราบนเตียงขึ้นคร่อมแล้วก็ตบไม่ยั้ง เราถึงเงียบ
: F1 V$ t5 U  ~0 b% `"สงสัยจะหมดฤิทธ์แล้วเว้ย" มันพูดมันก็ระดมถอดเสียงผ้าเรา
& s) _1 K$ k5 u2 ~+ Nไอ้คนแรกกับไอ้ที่นอนหลับบนรถคอยตั้งกล้องส่วนอีกสามคนก็สุกสนานปีนบ่านตามร่างกายเรา ' C4 y3 [9 Y# \- ?* y5 M8 d  g2 j% m
มีอยู่คนมันซุกที่ซอกขาเราสะดุดแต่อีกสองคนกดไว้ มันดุด เลีย ของเรา อีกคนเค้นหน้าอกคนที่คร่อมก็จูบปาก % |( D: y+ C$ m. I( L$ _
ซักพักก็เปลี่ยนจากปากเป็นไอ้นั้นแทนมันดันเข้าไปในปากเราแล้วก็ซอยใหญ่เรามีแต่เสียง อู้อี้
0 z9 J! D1 D, a, Zเราทั้งเสียวทั้งเจ็บ และสิ่งที่คิดก็เป็นจริงหลังจากที่โดนเลียเกือบสิบนาที
* y% w! ?7 ~* n3 \! l; G& }/ lมันก็ยัดของรักมันเข้ามามันแน่นมากแน่นหน้าท้องไปหมดเจ็บมากเราดิ้น มันก็ยิ่งดันจนเข้าที่มันก็เริ่มซอย % {+ I9 ]7 L( g" ?3 |  g9 N) M
ตอนนี้ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สักพักผ่านไปมันกลับมาอีกแล้วความรู้สึกแบบเดียวกับที่อยู่บนรถ
7 V" }! A2 G! f% q7 q2 x( ]$ rสนุกสนานเพลิดเพลินใช้คำนี้ได้หรือเปล่าอาการขัดขืนปฎิเสธหายไปการเป็นการยอมรับและไม่อยากให้เวลานั้นหมด
4 H: W& q1 P3 Q8 \# Fไปไอ้คนนั้นมันซอยเร็วขึ้นแรงขึ้น
, g1 q/ N0 J9 [' q  }3 _5 Uมันเสร็จ- l; o/ z- i+ u  N! N
3 V: |. S8 T% q$ j; m+ \
* e% z+ j1 {/ R. J, e. ?
มีต่อนะ
0 Z: P/ t9 {0 ]' [/ f! }# O
6 s  g* y+ L  _3 B8 U
/ s) P2 c9 y2 n+ o
ผู้เข้าชม เนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องกดให้คะแนนหรือแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้
หรือหากต้องการเปิดอ่านกระทู้ได้ทันทีโดยไม่ต้องโพสต์ตอบกระทู้หรือให้คะแนนใดๆทั้งสิ้น คลิกที่นี่เพื่อสมัคร V.I.P พร้อมรับสิทธิพิเศษมากมาย

แสดงความคิดเห็น

titiwet  น่าสงสาน  โพสต์เมื่อ 2013-7-5 11:06:35
  • 48Total Joined
  • 30แรงค์
  • 25โกออน
  • 17คะแนนความดี
  • ขอบคุณครับ

rasen โกออน +1

• เยี่ยมมากๆ

toa55toe1 โกออน +1

• เห็นด้วยมากๆ

poopnoom แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

ts00709771 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

bolil01 แรงค์ +1 โกออน +1 คะแนนความดี +1

• ขอบคุณครับ

valcanbass คะแนนความดี +1

QR CODE กระทู้นี้
QR code
แบ่งปันแบ่งปัน0 เพิ่มรายการโปรดเพิ่มรายการโปรด0 LikeLike1 DislikeDislike0 แจ้งลบแจ้งลบ
ใครที่แจกเพลงในห้อง Single กรุณาตั้งกระทู้ละหลายๆเพลงนะคะ เพื่อป้องกันการ 'ปั้มโพส' ทางอ้อม

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 783

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
520
คะแนนความดี
0
2#
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:32:23 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
เง้อออ- c8 }' B: T  n
( L  ]& t2 K. s
น่าสงสารจังเลยงิ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 55

MP(พลังเวทย์): 74 / 1079

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
223
โกออน
225
คะแนนความดี
10
3#
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 20:52:33 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
ขอบคุณ' \! ?7 b8 X( z- h
...................ขอบคุณนะ
5 r; |  {3 x! p# ^5 h............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
& C+ q1 K' Y9 W- |3 t7 j" T/ U7 _........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
" b5 B; Z! T/ G$ ^* i. f5 J.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ! i/ E$ {/ R" C& F
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......! G; ?" x- Q+ u- Z# ^/ E
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ: {6 P8 U; y& U" K7 V* ^# y
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
  j8 E) Y! p4 H# b  Fขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ0 y9 A0 ]9 g0 j% J7 M3 t0 k
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ3 C% s( H% l; R  a) p% s4 r) d( W3 x! Y
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ% g3 J8 j5 a2 h/ o$ a
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
6 n6 f' T8 _+ }9 f…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
* K8 s5 |9 ]$ L& H.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
" j- ~, O) }4 t' O$ V" k$ f............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ# D) Q8 f& s- `7 v
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
: Z8 E5 R# y' X5 f6 a..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
/ v' c- v, p# F6 [: Z2 I7 _9 W......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
1 p  Y. a) H5 U! G4 J: r: X.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
1 O- {" u, M: I1 e6 D+ z............................ขอบคุณนะ
joker
แบนรูปส่วนตัว

Post Banned

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 35 / 808

EXP(ค่าประสบการณ์): 8%

แรงค์
105
โกออน
644
คะแนนความดี
3
4#
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 22:09:01 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
น่าสารผู้หญิงมากเลย
/ m3 b% ]6 C0 l7 _* t/ }8 a
0 P: ?' @6 C- D$ d# l. Mน่าจะมีอย่างงี้กับเราบ้าง
pmpmpp   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 6
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 52

MP(พลังเวทย์): 65 / 1026

EXP(ค่าประสบการณ์): 24%

แรงค์
195
โกออน
519
คะแนนความดี
20
5#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 00:21:33 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___
/ X4 k, O0 A% i9 X6 z/ Q6 ^_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____  [6 X* I! d  U
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______. g! p" y( x8 L5 c7 U
_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________
! q- K% d3 O7 e5 z9 z" A! G8 Z) Y% P_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______$ k( m+ q6 o' K) z
_______$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____
) X9 z% }, f; H- O1 U* n_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kata021   ชาย

Master

โสด

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 1 / 203

MP(พลังเวทย์): 3991 / 3991

EXP(ค่าประสบการณ์): 37%

แรงค์
32652
โกออน
83309
คะแนนความดี
45750
6#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 08:05:21 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kata021 เมื่อ  08:07
$ p, g7 x  }/ ?, Q1 b- Z3 Z! s1 |
BOY  BOY BOY                             BOY BOY                   BOY                       BOY
7 r. h- M$ b8 e; {6 o( o4 a% H9 }0 a! sBOY               BOY                  BOY             BOY              BOY                    BOY1 l0 F1 P7 o  B) c
BOY                 BOY             BOY                  BOY              BOY                 BOY# j% w0 {4 @5 j  h" o- L
BOY                BOY             BOY                    BOY                BOY            BOY" M/ n% J! x9 k+ d  n
BOY               BOY             BOY                     BOY                    BOY     BOY
9 m, c! g8 r- gBOY BOY BOY                     BOY                    BOY                         BOY
+ r$ y5 l! X/ i' ^8 v2 e5 PBOY               BOY              BOY                   BOY                          BOY1 A) \, a" r4 S: A( O* g
BOY                  BOY            BOY                 BOY                           BOY
4 l+ S# v& e+ U+ CBOY               BOY                 BOY               BOY                           BOY
! I$ q- X, m; w0 F" O; vBOY BOY BOY                          BOY           BOY                             BOY  N9 M. v0 b/ n' `
                                                   BOY BOY                                  BOY
1 J! J5 b1 H5 W  B, R1 o/ J8 f- k. Y. c" u* @, G4 y6 A
# M9 A+ g: f: L3 [# p0 D' w
____$$$$$$$$$_____$$_____$$__________$__________$$$_______$$_____$$_____$$___2 T2 [3 S( V/ x# o+ t/ t, X
_______$$_________$$_____$$_________$$$_________$$_$$_____$$_____$$___$$_____; U; ~, K$ P& h* s; _
_______$$_________$$_____$$________$$_$$________$$__$$____$$_____$$_$$_______
1 [" v8 T; M$ [5 b0 E" {' t_______$$_________$$$$$$$$$_______$$___$$_______$$___$$___$$_____$$$_________( D5 m! O" {) Z
_______$$_________$$_____$$______$$$$$$$$$______$$____$$__$$_____$$_$$_______
3 Q) d+ Y1 @& J: ^5 O0 w# ________$$_________$$_____$$_____$$_______$$_____$$_____$$_$$_____$$___$$_____6 l/ s2 z0 z$ T( A
_______$$_________$$_____$$____$$_________$$____$$______$$$$_____$$_____$$___
kazuki   ชาย

Level (เลวเวล) : 12
Beginner B

HP(พลังชีวิต): 1 / 116

MP(พลังเวทย์): 864 / 2290

EXP(ค่าประสบการณ์): 65%

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
7#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:26 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
8#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:38 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
thx.........................................................................................

Beginner B

แรงค์
2594
โกออน
322
คะแนนความดี
11
9#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 12:32:48 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
TJRVUT   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 88

MP(พลังเวทย์): 314 / 1731

EXP(ค่าประสบการณ์): 84%

แรงค์
942
โกออน
1035
คะแนนความดี
125
10#
โพสต์เมื่อ 2009-4-15 20:22:41 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
ดีครับที่มีให้อ่านมากมายครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-8-24 02:50 , Processed in 0.412152 second(s), 60 queries , Gzip On.