Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 29350|ตอบ: 2

แอบดูแม่ กับ ชู้ [คัดลอกลิงก์]

bigbumpz   ชาย

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 5 / 71

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 159 / 813

EXP(ค่าประสบการณ์): 17%

แรงค์
477
โกออน
5242
คะแนนความดี
524

Anime_01 Anime_20 Anime_23 Anime_02

โพสต์เมื่อ 2012-8-19 22:04:40 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หลังจากได้เห็น ได้อ่านเรื่องราวของหลาย ๆ ท่านในบอร์ดเรื่องเสียวมานาน   3 q6 n2 y6 ]3 x' T+ C0 Z
ผมเองก็ขอได้ถ่ายทอดความทรงจำ ณ ช่วงเวลาหนึ่ง ในช่วงเวลาที่ผมยังเป็นเด็กน้อยหัดชักว่าว) A% _1 g9 _+ n
ที่ไม่ได้ประสีประสา รู้ความอะไรนัก เพียงแต่ช่วงนั้นผมเอง ก็ทำตามเพื่อนที่พวกมันก็ขี้เงี่ยนกันตั้งแต่เด็ก% v; Q8 q; F% W* O1 G
บางทีเล่น ๆ กัน เพื่อนบางตัวแม่งก็ถอดกางเกงชักว่าวโชว์ก็มี แถมยังมีทีเด็ดพวกมันยังปากสว่าง6 {% e# ^, m/ f7 H
เอาเรื่องกลางค่ำกลางคืนของพ่อแม่มันมาเล่าให้ฟัง รวมกับทำท่าประกอบเรียกเสียงหัวเราะสนุกปาก5 C/ U$ x3 `) u) M6 j1 q
ตามประสาเด็ก ๆ ที่ไม่รู้ความอะไรนัก แต่กับผมเอง ผมยอมรับเลยว่าการฟัง การได้ยินเรื่องพวกนี้: s" V7 q6 P3 a4 c4 U
จากพวกมัน ทำให้เด็กอย่างผมในตอนนั้น ต้องเกิดอาการฟุ้งซ่าน หรือค่อนข้างจะหมกมุ่น สนใจอยู่มาก
) ~& e: s* k- ?# Eจนต้องเดือดร้อนคุณพ่อ คุณแม่ผมอย่างเงียบ ๆ ที่ผมเอง เวลานั้นยังได้มีโอกาสนอนห้องเดียวกับพวกท่าน9 \, u" N8 i! F, V) {, x3 x
ที่ก็จนได้ ตอนปิดไฟเข้านอน ยามค่ำคืน หลังจบข่าวภาคค่ำ เด็กน้อยอย่างผมมักจะหูตาสว่าง ทำกางเกงนอน8 }& P& j, v+ \* j. y" ~2 |
เลอะน้ำว่าวทุกที ก็คุณพ่อผมมักจะทำเหมือนกับที่พวกผู้ใหญ่เขาทำกัน ซึ่งผมยอมรับเลยว่า
  M8 N( |; C$ ?คืนแรกที่เผอิญได้เห็นมันช่างสุดหวิวหัวใจ เมื่อได้เห็นกิจกรรมระเส่า ที่จำได้ว่าคุณพ่อผมท่านใช้ท่าธรรมดา# }6 G. S% R( t9 _0 Z# y3 `
เห็นท่านนั่งยอง ๆ จ่อจี้อยู่ตรงเป้าคุณแม่ที่ในความมืด ผมเห็นคุณแม่ผมท่านนอนหงาย ขาถ่างอ้าซ่า3 F7 {9 ?$ M$ T& f% ?: L
ที่เห็นคุณพ่อกระดกก้นไหว ๆ อยู่ไม่นาน ก็ล้มทับกอดอยู่กับคุณแม่ผม ที่เหตุการณ์เหล่านี้
6 @$ E, R  W. @8 u' z, Z) M  m1 Xลูกชายคนเดียวอย่างผมได้เห็น ได้รับรู้ จนบางครั้งคุณแม่ผม ท่านคงเห็นผิดสังเกต โดยเฉพาะกางเกงนอน& L5 p3 o) l) m6 r
ของผม ที่เลอะคราบแห้งกรัง ที่คิดว่าท่านก็คงรู้ แต่ให้ทำไงได้ ก็คุณแม่ผมท่านเอง ก็จัดว่าเป็นผู้หญิง
+ V+ X. F; _# S6 {ที่สะสวยเข้าขั้นคนหนึ่ง ที่ยามนั้นท่านยังคงไว้ผมทรงดัดหยิกน้อย ๆ ตามแบบฉบับดาราสมัยก่อน
* ?, Z$ m6 P$ v8 ?2 Lที่ท่านเองก็มีเชื้อจีนอยู่ครึ่งหนึ่ง แต่ความขาวนี่กลบเชื้อไทย ด้วยผิวพรรณท่านขาวนวลผสมแดงชมพู& z4 m5 r0 R, v! b  y+ F
ดูผุดผาด จนผมจำได้ไม่ลืม ว่าช่วงเช้า ๆ นี่ผมมักจะได้เห็นทีเด็ด เป็นของสงวนสุดรัญจวนใจของคุณแม่
& L4 b9 ]& q$ b# v" ]0 Vที่ท่านมักจะนอนใส่ชุดนอนกระโปรงยาว ที่พอเวลาเช้ามันมักจะรุ่ยร่าย ชายขอบผ้าข้างล่างมักจะเลิก; m* ]% y6 M( |
เปิดขึ้นมา ตามการนอนพลิกไป พลิกมาของท่าน ที่ลูกชายอย่างผมต้องเจี๊ยวตั้งเด่ - y% h. S( w: Y7 s$ R8 u$ q
ถูกความขาวใต้ร่มผ้าของคุณแม่เล่นงาน จนมือเด็กน้อยของผมต้องรัวรูดเจี๊ยวยิก ๆ เหมือนคนลืมตัว$ Y5 m$ Y' d5 S5 K& J5 M% T
ที่คงเหม่อลอยจริง ๆ เพราะบางทีคุณแม่ผม ท่านนอนโป๊อย่างเดียว ผมก็จะแย่อยู่แล้ว 0 C  N" A: H. N1 ?* }
แต่บางครั้งท่านก็ยังนอนเอาขาพาดหมอนข้างบ้าง หรือไม่ก็นอนหงาย แยกขากว้าง ๆ บ้าง& I5 C( L3 k0 G( x' {2 o
ที่ท่านคงกำลังนอนหลับ ฝันสบาย ๆ แบบไม่ได้คำนึงถึงผม ที่ตัวเกร็งน้ำว่าวชุ่มมือเด็ก ตาลอยมองดู
, I/ G/ l3 `  |( eของลับเนินจิ๋มของท่าน ที่มีขนฝอยดำ ๆ สีค่อนข้างจาง แต่ก็ดูหนาครึ้ม ขึ้นปกคลุมอยู่เฉพาะบริเวณ
; G, V( h/ g  f' b/ B! ~โหนกกว้าง ๆ ที่พอถึงตรงรอยแยกพูจิ๋มคุณแม่ ขนหยิก ๆ ก็ดูเบาบาง คล้ายไม่อยากปกปิด กลบรัศมี
$ t! ?2 w2 h2 l! {# I, a% fเนื้ออ่อนกลีบจิ๋มสีชมพูอ่อนของคุณแม่ ที่เบียดเสียด จนปรินิด ๆ ดูน่าจูบ น่าหอม ที่ก็จนได้ เรื่องที่ผม" N. @2 h" u8 `" h1 k# d. s
ไม่อยากจะเชื่อ หรือรับรู้ก็เกิดขึ้น ด้วยครอบครัวผมเอง เวลานั้นก็อาศัยอยู่กันเป็นครอบครัวใหญ่4 h$ s+ Z& r2 C4 H2 c' m
กับญาติ ๆ คนอื่นด้วย ที่ไอ้จุดนี้แหละที่ก่อเหตุการณ์อันยากจะลืมเลือนกับผม เรื่องของเรื่องก็คงจะเป็น' P- e3 R/ L" w2 d
เพราะไอ้ญาติคนหนึ่งของพ่อผมนี่แหละ ที่ความจริงมันก็เป็นเพียงญาติห่าง ๆ ที่คุณพ่อผมบอกว่า& b/ s2 J/ D7 p" j
ถ้านับศักดิ์แล้วมันเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ซึ่งความจริงเวลานั้นมันก็อายุยังไม่มากนัก น่าจะยี่สิบปลาย ๆ5 Y1 `) l! R4 t5 l
เช่นเดียวกับคุณแม่ผมที่ท่านก็เพิ่งจะสามสิบต้น ๆ ที่ผมเชื่อว่า เรื่องราวนี้คุณพ่อผมยังไม่เคยล่วงรู้
" D5 k# D' {% V) n9 j4 wแล้วคงไม่สามารถจะให้รับรู้ได้ ด้วยมันเป็นเรื่องราวที่มีความสำคัญต่อชีวิตคู่ และครอบครัว
3 s3 g) j, S6 O7 s* oด้วยไอ้ญาติตัวแสบนั่น สมหมาย หรือไอ้หมายที่พี่ป้า น้าอารวมทั้งครอบครัวผมเรียกกัน
9 J9 h# e) J& @, |ที่มันก็มาจากต่างจังหวัดหนีความจน มาช่วยงานญาติบ้านผม ที่สมัยนั้นทำกันหลายอย่าง ทั้งขายข้าวแกง
$ q/ X( Y- v( K- r  Z$ W6 rหรือญาติคนไหนถนัดอะไรก็ทำไป เช่น รับจ้างทาสี ซ่อมประปา ที่แม่ผมท่านถนัดเย็บปักถักร้อย3 P1 \) R" A$ \/ ]4 t1 ]7 Y
เลยรับตัดเสื้อ ส่วนพ่อผมท่านทำงานอยู่สาธารณสุขประจำจังหวัด ที่ต้องเข้างานเป็นเวลา
. ?& ^+ J8 Q7 G& P3 U- G" Bจนคล้ายจะเปิดโอกาสให้ไอ้หมาย มันได้มาเหล่มอง หรือชวนคุณแม่ผมพูดคุยยามมันว่างงาน
- C+ |* i( q+ `* \$ Aการใช้แรงงานของมัน ที่มันก็ค่อย ๆ แอบหาเวลาปลอดคน หลบสายตาญาติ ๆ แต่คงไม่พ้นสายตา( X7 ^; U& W  W% L1 ^5 h
เด็กอย่างผม เพราะลูกอย่างผมตอนนั้นนี่ติดคุณแม่มากทีเดียว โดยหลังเลิกเรียน ผมมักจะรีบกลับบ้าน8 m9 z* w* ?  _- X, L
ไปเฝ้าคุณแม่ผม ที่นั่งทำเสื้อลูกค้า ที่ผมมักจะเห็นไอ้หมายอยู่แถว ๆ นั้น ที่มันชอบทำฟอร์มเดินมากินน้ำมั่ง
% j1 A, j8 h# |0 Wหยิบนู่น หยิบนี่มั่ง จนมีป้าผมคนหนึ่งสังเกตได้ จึงมีกระซิบบอกคุณแม่ผม ที่คุณแม่ผมท่านก็คงรู้อยู่แก่ใจ  y, t7 W. V) i, o: h
เพราะผมเห็นท่านก็คอยระมัดระวัง จนผ่านไปสักพักหนึ่ง ก็ดูไอ้หมายจะห่าง ๆ ออกไป - P& H) R  B3 P8 [% z" H" X! M+ E
แต่จนแล้วจนรอด จะอย่างไรก็ไม่ทราบ หลังจากดูไม่มีอะไรแล้ว
) L* k% b: s/ {  d4 |2 j. n/ l9 F5 G+ Jคุณแม่ผมกับไอ้หมายกลับคล้ายมีอะไรบางอย่างต่อกัน ด้วยบางทีผมไม่ได้ไปโรงเรียน เพราะไม่สบาย. y+ y& c9 h! a" v, V& \8 h8 l. O
ก็ช่วงเที่ยง ๆ คนในบ้านอยู่กันน้อย ผมมักจะเห็นไอ้หมายยังสันดานเดิม มานั่งชวนคุณแม่ผมคุย, W7 W# j% ~4 F4 h/ j/ G. F. v1 X
ที่ผมเห็นคุณแม่ดูรำคาญ ๆ แต่ก็ยังนั่งคุย นั่งตอบโต้มัน จนช่วงผมปิดเทอมผมก็เห็นความสัมพันธ์" R" Y5 w6 a$ f: c
ที่คุณแม่ผมท่านคงจะชะล่าใจ เลยไม่ค่อยเกรงมัน ด้วยท่านคงเห็นมันไม่มีอันตรายอะไร ไอ้หมายเลย' c/ g& j$ P# ]2 N
เริ่มมาใกล้ชิดบ่อยขึ้น เดี๋ยวก็ซื้อข้าว ซื้อขนมให้คุณแม่ผมกิน บางทีก็หยิบน้ำมาให้ ในแบบที่มันก็ยังคอยระวัง
5 d0 x* Z' @" ?, xหลบสายตาญาติคนอื่นอยู่ จนกระทั่งในยามเช้า แดดจ้าของวันหยุดปิดเทอมที่ดูธรรมดา ๆ วันหนึ่ง
; p) k5 @, X. ~, i+ Q3 X1 K# w# tสำหรับคนทั่วไป แต่สำหรับเด็กอย่างผมในตอนนั้น จนกระทั่งถึงปัจจุบันนี้
: B# H9 p2 }% ~% R  ~ณ ยามนั้น เวลานั้น มันเป็นอะไรที่ยากจะบอกกล่าว เพราะมันเป็นช่วงเวลาที่ทำให้ผม ต้องจดจำภาพติดตา
5 R+ N! g  B4 n# zของบุคคลที่ผมเคารพรัก ด้วยวันนั้น ผมยังจำได้ไม่ลืมเลือน คุณแม่ผมท่านตื่นสายผิดปกติ จนน้าผมคนหนึ่ง
0 b2 m1 F' Y+ [  q( T* X/ D5 {เขาเรียกผมให้ขึ้นไปดูท่านที่ห้องนอนชั้นบน เพราะกลัวคุณแม่ผมท่านจะไม่สบายอะไรหรือเปล่า
$ J1 U- W6 B, P: S. @1 Tหรือถ้าไม่เป็นอะไรจะได้เรียกท่านลงมากินข้าว เพราะปกติคุณแม่ผมท่านเป็นคนตื่นเช้า . l  a# P! Y3 O7 P
ผิดกับไอ้หมายที่ค่อนข้างจะตื่นสายเป็นประจำ ที่ญาติ ๆ ก็ด่าๆมันบ้าง" W/ f. D* j8 `6 ]- Q
แต่ยังดีที่มันขยัน ไม่บ่น มันเลยได้อยู่ทำงานเรื่อย ๆ ส่วนผมเองตอนนั้นก็รู้สึกผิดปกติจริง ๆ เพราะเช้านั้น
4 {* c" a8 u4 q$ cตอนผมตื่น ผมก็เห็นคุณแม่ผมลุกขึ้นมา แล้วก็เดินมาเปิดผ้าม่านตรงหน้าต่างห้องแล้ว
& X  J0 U% @! K8 xแต่ทำไมตั้งนานคุณแม่ยังไม่ลงมา ผมเลยต้องเดินขึ้นบันไดของตัวตึกบ้าน9 f1 Q7 k0 z: w' A! v2 s$ {( {; d
ไปยังชั้นสอง จะเข้าห้องนอน ซึ่งทางเดินบันไดจะขึ้นชั้นสอง มันจะมีชั้นลอย เป็นพื้นที่เล็ก ๆ * ]. X$ f4 _# _
ที่ญาติผมเขาช่วยกันกั้นเป็นห้องไว้ให้ไอ้หมายมันนอน ซึ่งผมเองจำได้ว่าเดินผ่านห้องมัน ทีแรกไม่ได้นึกอะไร
- G1 z  {" N, a% ^8 dแต่แล้วตอนเดินไปอีกหน่อยจะถึงบันได ผมกลับได้ยินเสียงแปลก ๆ คล้ายเสียงอะไรกระทบกัน
+ v# X# d2 y2 h7 ]" a# @' [7 I  t/ ]ค่อนข้างแผ่วเบา ที่ช่างคุ้นหูผม เหมือนกับกิจกรรมอะไรยามค่ำคืนของคุณพ่อกับคุณแม่ผม ซึ่งแน่นอน
, S6 z. y  G; t6 r; ?' v! p5 i) wผมนึกได้ทันทีไอ้หมายมันต้องแอบทำอะไรบางอย่างแน่ แต่มันทำกับใคร
" e" E: M) W. J2 `# |ตอนนั้นเด็กอย่างผม ยังไม่เข้าใจ เพราะรู้ว่ามันอยู่คนเดียว ซึ่งผมก็อยากจะรู้อยากจะเห็นเต็มที่
0 U4 F* D% v0 h2 S; gเลยพยายามหลบเข้าซอกด้านหลังฉากกั้นห้องมัน ที่ผมจำได้
0 b1 v# t. `; {* O2 Pว่าตรงนั้นไอ้หมายมันเอาพวกผ้าขาวม้ามันมากั้น อุดช่องว่างของฉากกั้นห้องไว้ ทำให้ง่ายต่อเด็กอย่างผม
5 M1 y$ v$ m5 F& p/ O0 j" hที่ไม่ต้องออกแรงอะไร ก็พอจะแหวกผ้าผ่อนของมันให้เป็นช่องเล็ก ๆ แอบดูเข้าไปได้ แล้วก็ต้องหน้าชา8 G$ K4 p1 t* M! ~
คล้ายผมถูกโดนอะไรฟาดหน้า ฟาดทั้งตัวอย่างกะทันหัน เมื่อภาพที่ผมเห็น เป็นด้านหลังของไอ้หมาย$ e! T+ ]! ^  g6 j, j, c* O3 ?
ที่มันกำลังเป็นชีเปลือยขะมักเขม้นโก่งตูด พร้อมทำกระดกเอวยึกยักไปมา ให้ท่อนควยของมันได้วูบวาบ , q" S8 f+ n: k
เดี๋ยวผลุบเดี๋ยวโผล่อยู่ตรงเบ้าจิ๋มที่ดูคุ้นตาผม ที่ผมยิ่งมองยิ่งจู๋เด็กแข็งเป่ง
* F% @8 e6 L: c5 ^เพราะบางจังหวะที่ไอ้หมายโยกไหวไปมา ก็พอทำให้ผมมองเห็นผู้หญิง ที่กำลังนอนรับการกระทำของมัน
  w" o/ F$ z  Eที่ผมเองตอนแรกนั้นมองเห็นได้ไม่ชัด เพราะเพียงเห็นแต่ด้านหลังของไอ้หมาย กับช่วงล่างของคนทั้งคู่. _9 O2 _' v. E4 \4 @- g: g( x
ที่อล่างฉ่างสัมผัสแนบเนื้อกันอย่างหมดเปลือก หมดไส้หมดพุงอยู่บนฟูกปูพื้นของไอ้หมาย 3 c5 {1 k9 @# p& F
ที่และแล้วผมก็ตาตั้ง เข้าใจถูกเหมือนอย่าง ที่คาดหมายจริง ๆ เพราะชุดนอนแบบนั้น - g1 _; j- Y0 @$ q4 @" }, w( {
ความขาวสะอาดขนาดนั้น คงเป็นใครที่ไหนไม่ได้ ท่านคือ คุณแม่ของผมนั่นเอง ( m, j+ L0 t6 ?$ W
ลูกชายอย่างผมตอนนั้นยอมรับเลยว่า ตัวแข็ง ตาแข็ง ประสาทสัมผัสด้านชาไปหมด% W1 J8 C9 ]8 O! q9 F
ด้วยคล้ายทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นั่งจ๋อง ทำเจี๊ยวแข็ง ลอบมองดู ไอ้หมายมันขยับจัดท่าจัดทาง + L( P$ c' O. ^" B6 D7 O+ d
จนผมพอจะมองเห็นใบหน้าคุณแม่ของผมได้ชัด ๆ บ้าง ที่ผมเห็นท่านเองก็คล้าย ๆ จะหน้าหงิกหน้างอ7 V3 s, @. b# ^( d
ที่ไม่รู้ท่านนอนดิ้น พลิกไปพลิกมายังไง ถึงยังคงให้ชายผ้ากระโปรงชุดนอนของท่าน ได้เลิกเปิด. w* v9 g# b& T, L5 \1 i
ขึ้นมากองย่นอยู่ที่เอวขาวคอดกิ่ว เหมือนดั่งที่ผมได้เห็นบ่อย ๆ แต่คราวนี้ดันต่างสถานที่ ที่ท่านควรจะอยู่
3 v5 \$ F4 ?! o2 P# Mในห้องนอนของครอบครัวเรา แต่นี่กลับมานอนโป๊อยู่ห้องไอ้หมาย แถมยังถึงขนาดทำอะไรแบบที่ทำกับ/ o5 v0 F0 F, f- B, w" R$ d
คุณพ่อผม ที่ผมเห็นไอ้หมายมันก็ถือวิสาสะ เล่นขยับจับชุดนอนแม่ผม ถอดออกทางศีรษะ จนผมต้องตัวกระตุก% Z7 B: H6 u3 w( D
ฉีดน้ำว่าวเลอะเต็มกางเกงเด็ก ด้วยมันเป็นครั้งแรกจริง ๆ ที่ผมได้เห็นหน้าอกหน้าใจของผู้หญิงแบบเต็ม ๆ ตา
/ Y& B/ t% \5 F  f' w6 X  L0 vที่เต้านมของคุณแม่ผม ก็ขาวหวองดูเป็นก้อนกลม ขนาดสมส่วนที่หัวนมของท่าน ดูเล็กกระจิ๊ดน่ารักน่าชัง" m* p# y8 ?5 h0 t4 i
ที่ไอ้หมายมันก็ยากนัก ที่จะไม่ดูดชิม จนเกิดเสียงดังจ๊วบจ๊าบลั่นห้อง ที่แปปเดียวผมเองก็ปวดแปลบจู๋เด็ก+ Y6 c" \6 p( ?5 J2 K% c
ด้วยมันยังลุกชูชันแข่งกับภาพตรงเบื้องหน้าผม ที่เห็นไอ้หมายมันเล่นขยับจัดท่าทาง
! S. \; F8 X3 r  N3 D/ G- n0 Xด้วยส่งดุ้นควยของมันกลับที่เดิม ที่ผมเห็นชัดถนัดตา ว่าควยของมันช่างโง้งงอนดูลำหนา ยาวน่ากลัว
. c; a0 n3 G8 i/ {) }% [/ z5 eที่คุณแม่ผมท่านก็คิ้วขมวด เห็นท่านทำหน้าแดง หน้าแหย
* n$ o$ g7 W2 v7 L6 U. r6 m: Eที่สักพักด้านหลังของไอ้หมายก็บดบังมุมมองของผม จนไม่ได้เห็นใบหน้าทรวดทรงของคุณแม่ผม
" I6 j& ^9 l! `* e0 L/ Kที่เห็นท่านต้องตัวเกร็ง บั้นท้ายอวบอัดต้องลอยอ้าซ่า แอ่นจิ๋มสวยรับท่อนควยของไอ้หมายอย่างหมดท่า
6 p3 W* _% [( q: Mหมดเปลือก ที่เด็กอย่างผมก็ถึงฝั่งฝันรอบสองไปเรียบร้อย ด้วยเล่นเห็นไอ้หมายมันกระเด้าคุณแม่ผม
  z7 v5 o6 X, r2 Iอย่างเน้น ๆ หนัก ๆ จนสักพักเสียงเนื้อกระทบกันก็ดังหวิว ๆ จนโด่งดังรุนแรง ที่ผมเองหน้าแดงก่ำ) Q0 @& T2 {: ~1 X5 j
ได้ยินเสียงคุณแม่ผมท่านแค่นเสียงกระเส่าหนัก ๆ ตามด้วยกระถดก้นขาว คล้ายจะหนีแต่แล้วก็ดีดกลับ; H5 z+ I2 q/ G
ตอกเข้ากับหนอกควยของไอ้หมายที่ขนฝอยมันก็ดูหนาดก ที่สักพักไอ้หมายก็ตัวเกร็ง ครางเสียงสั่น6 c. a0 i( e$ K' ?7 y
ก่อนจะก้มหน้า โค้งตัวคล้ายไปหอมจูบใบหน้าคุณแม่ผมที่เห็นท่านก็ นอนนิ่งปล่อยให้ไอ้หมายมันนอนทับ
- w  J+ T2 T& j3 H( B) A* W. Iนิ่ง ๆ สักพักคุณแม่ผมก็ทำท่าจะลุกขึ้นที่ไอ้หมายก็ไม่ขัดขวาง เห็นมันพลิกกลับไปนอนหงายทำหน้ายิ้ม ๆ* @% H, ?8 G0 ?
มองดูส่วนสัดของคุณแม่ผม ที่ผมเองก็ตาลอยมองไม่วางตาเมื่อไม่มีไอ้หมาย มาโก่งตูดบดบังอีก5 [6 w. s' Y" i; S4 u1 N% m4 }
แล้วความรู้สึกหึงหวงคุณแม่ ของเด็กอย่างผมในตอนนั้นก็พุ่งขึ้นมา 5 n$ a$ Y# q$ ~/ f
เมื่อผมเห็นทรวดทรงระทึกใจของคุณแม่ มันช่างดูผ่องแผ้วไร้จุดด่างดำ เมื่อใต้ร่มผ้าท่านแทบจะทุกตำแหน่ง
8 @" i( W' h# o) R0 M. t3 tมันช่างน่าแตะสัมผัส มันช่างขาวละเอียดน่าทะนุถนอม ที่ท่านเองก็กำลังขยับเห็นหยิบกระดาษชำระ
2 K- T. v, ^$ Z% i+ }* G- J5 |* gมาลูบเช็ดอยู่ตรงของสงวนของท่าน ที่ผมเห็นคุณแม่ท่านหน้าแดงสดใส ปน ๆ คล้ายคราบหยาดน้ำตา
) e, r' s5 c9 a6 z* b' }7 uแบบไม่ยอมชำเลืองมองไอ้หมาย มันเลยแม้สักนิดเดียว
, v- E; D; E3 Y0 a/ cที่ท่านเองคงขวยเขินสุดขีด รีบเช็ด รีบหยิบชุดนอนกระโปรงยาวของท่านขึ้นมาสวมใส่
* g4 P' O$ I4 ^6 b5 @6 sก่อนที่คุณแม่ผมท่านจะเดินไปเปิดประตูห้อง ที่ผมเห็นไอ้หมายเองรีบลุกขึ้นมาจากฟูกที่นอนก่อนจะสวมกอด
7 @9 K" J& u) B% ~คุณแม่ผมทางด้านหลังที่ท่านเองก็ทำไม่พอใจ ก่อนจะสะบัดแขนไอ้หมาย แล้วรีบเดินออกมาจากห้องมัน" E5 ?4 Q, o: [
ที่ผมเองก็รอสักพักก่อนจะรีบถอนตัว ถอดกางเกงตัวนั้น แล้วเปลี่ยนเป็นชุดใหม่ มานั่งกินข้าวกับคุณแม่ผม
  L) \' D( {" L& @7 V5 s: Cที่ท่านทำตัวเหมือนปกติทุกอย่าง ที่หลังจากวันนั้น ผมยอมรับเลยว่า ผมแทบจะเฝ้าดูพฤติกรรมของไอ้หมาย+ m3 j- C# F& Q: [* z
กับคุณแม่ผมบ่อย ๆ แล้วก็ไม่พลาดจริง ๆ ยามปลอดคน ยิ่งเป็นหลังบ้านทีไร ไอ้หมายมันมักจะก่อกวน. s. u- q/ ~2 c' ^7 _6 S+ {
ทำผมจู๋แข็งตลอด ไม่ว่าจะมือไม้ของมันที่ขยัน มาตอดคุณแม่ผม ยิ่งลูบก้น ลูบเบ้า ไอ้หมายดูจะชื่นชอบมาก$ |3 u6 ?3 l7 ~7 I- W) G
ที่คุณแม่ผมดูท่านไม่ถูกใจเลย ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจ ถ้าคุณแม่ผมไม่ชอบทำไมท่านถึงทำขนาดนั้นกับไอ้หมาย7 U' H, }) J  R
จนเวลาผ่านไป ๆ คุณแม่ผมก็ดูพยายามจะห่างจากไอ้หมายอย่างมาก เพราะบางทีไอ้หมายมากวน# c1 y4 l0 d/ G5 F8 p  q+ n
คุณแม่ผมท่านก็ดุเอาบ้าง ขึ้นเสียงบ้างแต่ปกติท่านก็เป็นคนเรียบร้อย พูดจาไพเราะ จะก่นด่าใครก็ดูไม่รุนแรง( j! U4 _1 i7 p& Y3 b
แต่กับไอ้หมายดูมันก็เกรงคุณแม่ผมอยู่บ้าง จนหลังจากนั้นที่ผมเฝ้าดู เหตุการณ์แบบเช้าวันนั้นก็ไม่เคยเกิดขึ้นอีก
. K4 S7 c  D# Tจนผมคิดว่ามันคงเป็นเหตุบังเอิญ แต่แล้วผมก็เข้าใจผิดอีกครั้ง เมื่อในเช้าวันหยุดวันหนึ่ง, e0 z/ z9 S; {$ Z" s6 k
พ่อผมก็เผอิญตื่นเช้ามืดไปช่วยงานเพื่อน ผมเองนอนอยู่ในห้องนอนครอบครัว ผมก็ได้ยินคล้ายเสียงใครคุยกัน! I# V' L& ~% j7 w
อยู่หน้าห้องผมก็แอบฟัง มันเป็นเสียงของไอ้หมายกับคุณแม่ผมนั่นเอง ที่เนื้อความผมได้ยินบาง ๆ
% ?9 Q1 O/ E. R6 E; g- dว่าเป็นไอ้หมายกำลังเอ่ยปากขอโทษขอโพยคุณแม่ผม ที่คงเป็นเช้าวันนั้น
# {& U' P, _+ v9 }ที่ผมได้ยินว่าไอ้หมาย มันคงใช้กำลังฉุดคุณแม่ผมเข้าห้องนอนมัน ที่เช้านั้นคุณแม่ผมคงเดินผ่านห้องมัน$ a+ q8 U. ~* m/ z5 a- K' s1 r+ W
จนท่านต้องหน้าแดง หูแดง น้ำตาซึม ที่ผมได้ยินทั้งสองคุยกัน อย่างกับจะจบกันไม่ลง แต่แค่ประเดี๋ยว
7 j0 J* E0 u' @ก็คล้ายทั้งสองคน จะเดินหายไปไหนจากหน้าห้อง จนผมเองตอนนั้นก็งง ๆ ไม่รู้ว่าหายไปไหนกัน
& l$ P% i$ B  |7 I( I  vเลยคิดตามประสาว่าจะไปห้องไอ้หมายมันอีกหรือเปล่า แล้วก็ตามนั้นจริง ๆ พอผมเข้าที่แอบดู
* u0 l' |: O+ Vผมเห็นคุณแม่ผมกับไอ้หมาย กำลังยืนคุยกันอยู่ห้องไอ้หมาย แล้วไม่นานจริง ๆ ผมก็ตัวสะดุ้งเมื่ออยู่ดี ๆ
( f  i, F/ w1 [ไอ้หมายที่เห็นมันออดอ้อนแม่ผม ให้ยกโทษให้มันเหลือเกิน ก็ค่อย ๆ ประคองให้คุณแม่ผมนั่งบนฟูกที่นอนมัน& ?$ c2 i1 ^. s& w8 b5 x3 f/ R
ก่อนที่มันจะใช้มือแกร่งของมันจับกางเกงนอนของแม่ผมรูดลง ที่ท่านก็ใส่เสื้อตัวกางเกงตัวเข้านอน5 E4 u0 t% n2 B3 h- a+ K
ที่เหตุการณ์กลับเปลี่ยนแปรรวดเร็ว เห็นแม่ผมท่านคล้ายอิดออด เหมือนอยากจะลุกหนี หรืออย่างไรไม่ทราบ
" v9 L0 k2 M/ Z1 i) l- ~% K& a+ uได้แต่เห็นท่านนั่งเอนหลังหนุนหมอนใหญ่ของไอ้หมาย ทำตาปรือ โป๊ท่อนล่าง ตัวเกร็ง เผยเนินสงวนให้ไอ้หมาย
/ m9 e( Q1 k- b/ Cมันได้ก้มหน้า ที่เห็นมันช่างกล้า เล่นแลบลิ้นเลียกวาดอยู่ตรงกลีบจิ๋มคุณแม่
8 J. ~' y$ i, L/ R  ^5 T6 H" Sที่ท่านเองก็เม้มปาก หน้าตาเริ่มมีสีแดงผุดผาด คล้ายเลือดลมสูบฉีด ที่ไอ้หมายก็สองมือขยับมาเลิกชายเสื้อยืด, t, C. K  {7 n1 U
ของคุณแม่ผมให้ขึ้นมากองอยู่เหนือเต้านมคู่งาม ที่ไอ้หมายก็บรรจงเอาปากหนา ๆ ดูดหัวนมถี่ ๆ ) ]" z4 V; C3 P* n( r2 x4 x
ที่ไม่นาน ผมก็ร่วมด้วยช่วยมีความสุข เมื่อทั้งสองก็เข้าที่เข้าทางเห็นไอ้หมาย เล่นใช้ท่าเดิม# k! y5 e$ H: \+ }0 D6 F
แต่คราวนี้กลับยกขาขาวเป็นยองใยของคุณแม่ผม ขึ้นพาดบ่าก่อนจะรัวบดบี้ เสียงดังตับ ๆ ที่ผมก็รับจังหวะ
4 Z* ]# x1 r9 B: d, \( Pเร่งชักว่าวรูดจู๋ยิก ๆ จนผมก็น้ำว่าวเล็ด เตรียมเปลี่ยนกางเกง แต่ไอ้หมายดูมันจะยังไม่ถึงไหน
* k/ M: O! m+ P2 k$ r0 hที่ก็ไม่เหมือนคุณแม่ผม เห็นท่านหลุดปล่อยเสียงหวาน ๆ มาระลอกหนึ่ง ก่อนจะรีบเอาสองแขนสวยของท่าน. K) w5 b% W! a. x
มาเกี่ยวคอไอ้หมาย ที่คราวนี้คุณแม่ผมต้องหัวโยกหัวคลอน เมื่อไอ้หมายเล่นกระเด้าเนิบ ๆ แต่เน้น ๆ ดูมีน้ำหนัก
# Z/ |2 M% |- n, e0 [จนประด๋าวก็คงสำเร็จกิจ เมื่อเห็นไอ้หมายมันเร่งช่วงท้ายหนัก ๆ ก่อนจะตัวกระตุก เห็นตูดมันสั่นพริ้วไหว" U$ c" `9 Q* p. p, Y# q8 L
ที่ก็เหมือนเดิมเห็นคุณแม่ผม ปล่อยให้มันนอนทับหายใจหอบสักพัก ท่านก็รีบใส่เสื้อผ้าออกมาจากห้องนอนมัน + B4 W* A- n& A" U3 i6 K
ก่อนที่ท่านจะรีบเดินขึ้นบันไดกลับเข้าห้องนอนไป ซึ่งหลังจากนั้น ห้องของไอ้หมายนี่เองที่เป็นดั่งคล้ายสังเวียนลับ5 U* ~9 ]6 a8 I
ยิ่งช่วงเช้า ๆ งานกำลังไม่ค่อยมี จะเป็นช่วงเวลาที่ผมได้เปิดหูเปิดตา ดูคุณแม่ผมที่ภายนอกดูท่านปกติ
% {: k: M! q" x6 ~7 G9 A' Yเป็นสตรีแม่บ้านอยู่ติดบ้านติดเรือน ที่เรียบร้อยดูไม่มีอะไรหวือหวา แต่ใครจะล่วงรู้ว่าท่านเอง
4 P1 ?. u- P+ {ก็นอกลู่นอกทาง โดนไอ้ญาติห่าง ๆ ที่แน่นอนมันไม่ใช่ญาติธรรมดา ด้วยมันได้เป็นดั่งสามีคนที่สองของคุณแม่ผม
! j- ^6 V4 N1 `  Y: o3 U& s$ ~ที่ท่านเองคงใจแตก ถูกความใกล้ชิด ของไอ้ผู้ชายอย่างไอ้หมาย ที่หุ่นรวมทั้งวาจา เชิงกามมาปลิ้นปล้อน3 }3 `! o+ O8 l
แทะโลมคุณแม่ผมจนท่านโอนอ่อน ต้องแอบหลบสายตาญาติ ๆ คนในครอบครัว มาหัวสั่น ส่งเสียงหวาน
' i2 \2 M) n) O1 Kที่ระยะหลังเห็นท่านดูก้าวหน้า เมื่อครั้งหนึ่งผมเห็นคุณแม่ผมนั่งซักผ้าอยู่หลังบ้าน
# a% ]0 ?5 f/ h' z- d+ vไอ้หมายตัวดีก็แอบมาป้อ จนอยู่ดี ๆ ไอ้หมายก็เล่นยืนค้ำหัวคุณแม่ผม
9 m3 O; M# v0 w# [% B+ yก่อนรูดซิบกางเกงของมัน จกเอาดุ้นควยเขื่องของมันมาชี้หน้าคุณแม่ผม ที่ท่านเองก็หน้าแดงก่ำ
1 s- E) P  V/ T' jรีบหันซ้าย หันขวามองดูว่าใครจะเห็น แต่ไอ้หมายดูมันไม่สนใจอะไร ที่มันคงไม่รู้ว่าผมกำลังหลบหลังผนังครัว" _9 I: h$ x9 {* ^
แอบดูพฤติกรรมอยู่ แล้วก็ไม่พลาด ผมก็ยืนชักว่าวมันตรงนั้น เมื่อคุณแม่ผมท่านก็คงจนปัญญา ทั้งไม่เห็นผมแน่ ๆ
  G6 ?# {; l- t" ~เมื่อท่านช่างทำเรื่องสุดปั่นป่วนใจเมื่อผมเห็นท่าน เล่นแลบลิ้นจากปากสวย ๆ ของท่านมาฉกป้ายขึ้นลง
/ l5 J; a+ y" K3 K. b5 T9 ~6 N' i; xอยู่ตรงบริเวณรูเยี่ยวหัวควยของไอ้หมาย ที่คุณแม่ผมท่านก็อ้าปากอม ทำดูดหนัก ๆ ใส่หัวบาน ) t+ [1 c! [% w' H) z( D
จนไอ้หมายตัวเกร็ง ครางหนัก ๆ ที่แปปเดียวเห็นทั้งสองรีบออกจากจุดนั้น แล้วก็เห็นเดินขึ้นตามไปสมทบกัน+ [/ t( _# g& z" b
ยังที่เดิมคุ้นเคย ที่คราวนี้ผมเห็นคุณแม่ผมต้องคล้ายแปลงร่าง เป็นเด็กหญิงตัวน้อย ด้วยเห็นท่านตัวลอยทั้งตัว
1 ~0 ~  M, H& l& Y; vอยู่ในอ้อมแขนของไอ้หมาย เมื่อผมเห็นไอ้หมายมันเล่นยืนกระเด้าแม่ในท่าลิงอุ้มแตง ที่เด็กอย่างผมตอนนั้น# t4 W+ w+ n* O; q
ไม่เข้าใจชื่อเรียกของมันหรอก แต่ที่จำได้คือ มันช่างเร้าใจ เมื่อเห็นคุณแม่ท่านต้องขาถ่างอ้าซ่า, u3 l( x  E1 t7 T
ตัวลอย ตูดลอยไม่ติดพื้น หมดสภาพเสียขนาดนั้น แต่ดูท่านก็ถึงพริกถึงขิง เห็นหน้าสะบัด" M: V1 J1 J3 w) ^3 H, D
หัวโยกหงึกหงัก กอดรัดไอ้หมายอย่างแนบแน่น แทบไม่อยากลงฟูกที่นอน ที่ไอ้หมายพอจับคุณแม่ผมลงนอน
$ S/ Y5 Q) L- R' ^4 s# m; S% Sก็ถึงที่หมาย เห็นกระเด้านิดเดียวก็กอดกันกลมอย่างกับคู่รักดื่มด่ำ ที่ต้องยอมรับเลยว่าเหตุการณ์ช่วงเวลานั้น
3 m7 X& d6 E" v5 Z' T! I- L. f  u% lที่ก็ผ่านมาหลายสิบปี ที่คุณแม่ผมกับไอ้หมายได้ทิ้งไว้ให้ มันช่างเป็นอะไรที่ยากจะลืมเลือน
6 `; X+ u5 k5 G' _ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าเรื่องราวมันก็เนิ่นนาน แถมยังผ่านไปแบบธรรมดา เมื่อไอ้หมายเองจากนั้น
/ K% {- a4 t' k: H: ^3 Kหลังจากได้วาดลวดลายทิ้งไว้ให้คุณแม่ผมท่านคิดถึง ไม่นานญาติที่บ้านก็ดึงมันไปเป็นลูกมือ
. R! L/ Z5 r2 k0 k2 h! |0 x* qเมื่อญาติหรือคุณลุง พี่ชายพ่อผมแกจะไปเปิดร้านทำงานช่าง เลยพาไอ้หมายไปด้วย7 P  g5 e% _# W4 E" ]# j
ซึ่งทำให้เรื่องในที่ลับของคุณแม่ผม กับไอ้หมายต้องยุติจบกันไป 7 T" s& P$ b- V$ l6 E& W7 f: [
ด้วยที่จริงก่อนมันไปไม่นาน คุณแม่ของผมท่านก็ตั้งท้องอ่อน ๆ ด้วยแล้ว ซึ่งคุณพ่อผมท่านดีใจมาก
/ D5 @5 h- X) R. }6 a: U, Zที่จะได้มีน้องหลงมาเป็นเพื่อนผมอีกคนหนึ่ง แต่คุณแม่ผม ตอนนั้นผมสังเกตได้เลยว่าท่านมีอาการแปลก ๆ
# o1 ?* Z+ \/ H, |) Uคล้ายทำหน้ามีอะไรในใจ ซึ่งพอผมโตขึ้นมา ได้เรียนรู้อะไรมากขึ้น ก็เข้าใจว่าไอ้น้องชายของผม
/ S! G" S" L! Nที่หลังจากไอ้หมายจากไป คุณแม่ก็คลอดออกมา หน้าตานี่ก็ไม่รู้ไปทางไหน ที่ยังดี ยังมีส่วนคล้ายคุณพ่อผมอยู่บ้าง
5 ]! x- |+ @/ h0 H/ r4 i' ]# Iด้วยที่จริง พ่อของมันตัวจริง ที่คุณแม่ผมและผมคงคิดคล้ายกัน ว่าคงเป็น ไอ้หมาย! x1 G0 h2 ]  o1 a3 \& z' _+ A
ที่ไอ้หมายเองก็เป็นญาติ ๆ ฝั่งพ่อผม เลยพอจะมีเค้ากันบ้าง ซึ่งคุณพ่อผมท่านก็ดูไม่ระแคะระคายอะไร
8 D! ~5 g$ y: Eยังดีอกดีใจ ได้ลูกชายอีกคนเป็นอันปลื้มใจ ที่คุณแม่ผมท่านก็คงวางใจ ที่หลังจากนั้น ครอบครัวของผม
% k1 L$ O: K8 U0 Dก็ใช้ชีวิตกันตามปกติสุข โดยเฉพาะคุณแม่ผม ที่ท่านดูจะคล้ายได้ผ่านอะไรที่ท่านคงไม่อยากได้วุ่นวายอีก
! i/ f/ V: p4 t4 u; n- L& Eเลยดูท่านจะได้เป็นผู้หญิงที่แม่บ้านแม่ศรีเรือนจริง ๆ เมื่อท่านไม่ได้แอบทำอะไร ให้หนักใจ& C3 \+ n) @  W* ^- i: I# C
ทั้งตัวท่านเองและลูกชายที่รู้มากเกินเหตุอย่างผม ที่ผมเองก็ดีใจในปัจจุบัน ที่เรื่องราวเหล่านั้น: t% j9 x  ~! D$ x$ e5 l. d7 W
ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไร ที่ครอบครัวผม คุณพ่อและคุณแม่ผม รวมเจ้าน้องชาย1 P7 u& N  W0 G( t9 G
ที่แม้จะเป็นน้องชาย ที่ไอ้หมายมันคงฝากไว้ให้ แต่ก็ไม่มีปัญหา เมื่อตอนนี้ เวลานี้ ทั้งหมดมีเงิน$ t% }* S2 ]; j
มีฐานะ ใช้ชีวิตสบาย ๆ ไม่ได้เป็นทุกข์อะไรเลย
/ O* V! m/ Y; g" a* {' p" ?. u6 ~/ Z! u0 X" L- D
( M( _- R: _" y6 {
ไม่ขออะไรมากครับ ขอแค่ พลังน้ำใจ(+)" }5 H% M, s" H) V7 K: T

แสดงความคิดเห็น

ibubean  โห่ สุด ยอดมากมาย คับ  โพสต์เมื่อ 2012-8-20 22:27:04
  • เยี่ยมมากๆ

kerd แรงค์ +1

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 27 / 86

MP(พลังเวทย์): 288 / 923

EXP(ค่าประสบการณ์): 62%

แรงค์
865
โกออน
4353
คะแนนความดี
814
โพสต์เมื่อ 2012-8-20 12:28:18 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
bigbumpz   ชาย

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 5 / 71

MP(พลังเวทย์): 159 / 813

EXP(ค่าประสบการณ์): 17%

แรงค์
477
โกออน
5242
คะแนนความดี
524

Anime_01 Anime_20 Anime_23 Anime_02

โพสต์เมื่อ 2012-8-20 21:16:25 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย prachya1969 เมื่อ 2012-8-20 12:28 $ s& H8 }; P5 j  d
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
9 F: W7 u8 n7 |* t8 G6 i# s0 D
' ครับผม ไม่เป็นไร :).
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2015-5-7 10:41 , Processed in 0.427799 second(s), 35 queries , Gzip On.