Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 26104|ตอบ: 2

แอบดูแม่ กับ ชู้ [คัดลอกลิงก์]

bigbumpz   ชาย

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 6 / 71

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 159 / 698

EXP(ค่าประสบการณ์): 17%

แรงค์
477
โกออน
5241
คะแนนความดี
524

Anime_01 Anime_20 Anime_23 Anime_02

โพสต์เมื่อ 2012-8-19 22:04:40 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
หลังจากได้เห็น ได้อ่านเรื่องราวของหลาย ๆ ท่านในบอร์ดเรื่องเสียวมานาน   2 B: a) O$ G: U& w% {2 S$ s
ผมเองก็ขอได้ถ่ายทอดความทรงจำ ณ ช่วงเวลาหนึ่ง ในช่วงเวลาที่ผมยังเป็นเด็กน้อยหัดชักว่าว3 k! y' @) W0 D* ]
ที่ไม่ได้ประสีประสา รู้ความอะไรนัก เพียงแต่ช่วงนั้นผมเอง ก็ทำตามเพื่อนที่พวกมันก็ขี้เงี่ยนกันตั้งแต่เด็ก' Z$ B, ^8 ^: T( Y  q, T! q  k
บางทีเล่น ๆ กัน เพื่อนบางตัวแม่งก็ถอดกางเกงชักว่าวโชว์ก็มี แถมยังมีทีเด็ดพวกมันยังปากสว่าง
) R  B. v- T2 r& |. ~เอาเรื่องกลางค่ำกลางคืนของพ่อแม่มันมาเล่าให้ฟัง รวมกับทำท่าประกอบเรียกเสียงหัวเราะสนุกปาก# C7 @! [; E4 A, @' X% a
ตามประสาเด็ก ๆ ที่ไม่รู้ความอะไรนัก แต่กับผมเอง ผมยอมรับเลยว่าการฟัง การได้ยินเรื่องพวกนี้( ?; ]- P. b: a4 _3 {$ E+ w4 R3 }$ s
จากพวกมัน ทำให้เด็กอย่างผมในตอนนั้น ต้องเกิดอาการฟุ้งซ่าน หรือค่อนข้างจะหมกมุ่น สนใจอยู่มาก' e. u% M, e$ F6 |
จนต้องเดือดร้อนคุณพ่อ คุณแม่ผมอย่างเงียบ ๆ ที่ผมเอง เวลานั้นยังได้มีโอกาสนอนห้องเดียวกับพวกท่าน8 s1 S; E7 _; W; `+ B$ A
ที่ก็จนได้ ตอนปิดไฟเข้านอน ยามค่ำคืน หลังจบข่าวภาคค่ำ เด็กน้อยอย่างผมมักจะหูตาสว่าง ทำกางเกงนอน0 C( B4 p; u" l$ P" N' A0 W
เลอะน้ำว่าวทุกที ก็คุณพ่อผมมักจะทำเหมือนกับที่พวกผู้ใหญ่เขาทำกัน ซึ่งผมยอมรับเลยว่า 0 }* w& L! F. r2 M6 x  S
คืนแรกที่เผอิญได้เห็นมันช่างสุดหวิวหัวใจ เมื่อได้เห็นกิจกรรมระเส่า ที่จำได้ว่าคุณพ่อผมท่านใช้ท่าธรรมดา0 W. A' L+ X* `" H3 h7 s7 r( @: G
เห็นท่านนั่งยอง ๆ จ่อจี้อยู่ตรงเป้าคุณแม่ที่ในความมืด ผมเห็นคุณแม่ผมท่านนอนหงาย ขาถ่างอ้าซ่า
) A' [( }' v! W8 V6 B/ r3 J" zที่เห็นคุณพ่อกระดกก้นไหว ๆ อยู่ไม่นาน ก็ล้มทับกอดอยู่กับคุณแม่ผม ที่เหตุการณ์เหล่านี้
3 u3 C9 Z5 j. m8 M: k; mลูกชายคนเดียวอย่างผมได้เห็น ได้รับรู้ จนบางครั้งคุณแม่ผม ท่านคงเห็นผิดสังเกต โดยเฉพาะกางเกงนอน$ C) [" X0 F! ~" [; \7 J
ของผม ที่เลอะคราบแห้งกรัง ที่คิดว่าท่านก็คงรู้ แต่ให้ทำไงได้ ก็คุณแม่ผมท่านเอง ก็จัดว่าเป็นผู้หญิง
8 `% b9 a$ H" oที่สะสวยเข้าขั้นคนหนึ่ง ที่ยามนั้นท่านยังคงไว้ผมทรงดัดหยิกน้อย ๆ ตามแบบฉบับดาราสมัยก่อน: ~# v" v  u+ X: {8 b- y
ที่ท่านเองก็มีเชื้อจีนอยู่ครึ่งหนึ่ง แต่ความขาวนี่กลบเชื้อไทย ด้วยผิวพรรณท่านขาวนวลผสมแดงชมพู; [8 w" Q; e0 w1 `9 k# `) R
ดูผุดผาด จนผมจำได้ไม่ลืม ว่าช่วงเช้า ๆ นี่ผมมักจะได้เห็นทีเด็ด เป็นของสงวนสุดรัญจวนใจของคุณแม่
1 P0 c& H. l) \' Y; Q0 L( }1 gที่ท่านมักจะนอนใส่ชุดนอนกระโปรงยาว ที่พอเวลาเช้ามันมักจะรุ่ยร่าย ชายขอบผ้าข้างล่างมักจะเลิก& V- V  h4 E+ ~* @, [. E
เปิดขึ้นมา ตามการนอนพลิกไป พลิกมาของท่าน ที่ลูกชายอย่างผมต้องเจี๊ยวตั้งเด่
2 E5 E/ \9 Q' y& G+ j4 R6 Yถูกความขาวใต้ร่มผ้าของคุณแม่เล่นงาน จนมือเด็กน้อยของผมต้องรัวรูดเจี๊ยวยิก ๆ เหมือนคนลืมตัว
# }/ x! z7 r9 L) ?4 wที่คงเหม่อลอยจริง ๆ เพราะบางทีคุณแม่ผม ท่านนอนโป๊อย่างเดียว ผมก็จะแย่อยู่แล้ว
) P6 e6 s* x/ h# D1 lแต่บางครั้งท่านก็ยังนอนเอาขาพาดหมอนข้างบ้าง หรือไม่ก็นอนหงาย แยกขากว้าง ๆ บ้าง
& ~9 @, x8 s1 U9 T, c  @/ `4 qที่ท่านคงกำลังนอนหลับ ฝันสบาย ๆ แบบไม่ได้คำนึงถึงผม ที่ตัวเกร็งน้ำว่าวชุ่มมือเด็ก ตาลอยมองดู* W$ W6 N  U' N+ ]- O6 j8 C2 M
ของลับเนินจิ๋มของท่าน ที่มีขนฝอยดำ ๆ สีค่อนข้างจาง แต่ก็ดูหนาครึ้ม ขึ้นปกคลุมอยู่เฉพาะบริเวณ
6 X0 r& E) E& _& {/ M; Q& [1 Iโหนกกว้าง ๆ ที่พอถึงตรงรอยแยกพูจิ๋มคุณแม่ ขนหยิก ๆ ก็ดูเบาบาง คล้ายไม่อยากปกปิด กลบรัศมี7 J" Z$ [4 c' M7 y* [$ t
เนื้ออ่อนกลีบจิ๋มสีชมพูอ่อนของคุณแม่ ที่เบียดเสียด จนปรินิด ๆ ดูน่าจูบ น่าหอม ที่ก็จนได้ เรื่องที่ผม
( ^& c$ u9 I- ^ไม่อยากจะเชื่อ หรือรับรู้ก็เกิดขึ้น ด้วยครอบครัวผมเอง เวลานั้นก็อาศัยอยู่กันเป็นครอบครัวใหญ่
3 d2 ]  \+ f8 o+ G" ]) @กับญาติ ๆ คนอื่นด้วย ที่ไอ้จุดนี้แหละที่ก่อเหตุการณ์อันยากจะลืมเลือนกับผม เรื่องของเรื่องก็คงจะเป็น. w' n7 m9 r8 {; l" a) ~5 ~* z
เพราะไอ้ญาติคนหนึ่งของพ่อผมนี่แหละ ที่ความจริงมันก็เป็นเพียงญาติห่าง ๆ ที่คุณพ่อผมบอกว่า
5 j* B7 m7 V3 |" U0 `ถ้านับศักดิ์แล้วมันเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ซึ่งความจริงเวลานั้นมันก็อายุยังไม่มากนัก น่าจะยี่สิบปลาย ๆ
7 \$ U0 d) x$ t0 T2 Sเช่นเดียวกับคุณแม่ผมที่ท่านก็เพิ่งจะสามสิบต้น ๆ ที่ผมเชื่อว่า เรื่องราวนี้คุณพ่อผมยังไม่เคยล่วงรู้
/ l; K/ U( I: \$ P6 _" J2 yแล้วคงไม่สามารถจะให้รับรู้ได้ ด้วยมันเป็นเรื่องราวที่มีความสำคัญต่อชีวิตคู่ และครอบครัว3 d& L4 R# ?) u2 L. A
ด้วยไอ้ญาติตัวแสบนั่น สมหมาย หรือไอ้หมายที่พี่ป้า น้าอารวมทั้งครอบครัวผมเรียกกัน- |' d* z% J; G1 Q
ที่มันก็มาจากต่างจังหวัดหนีความจน มาช่วยงานญาติบ้านผม ที่สมัยนั้นทำกันหลายอย่าง ทั้งขายข้าวแกง' `' {9 h% {( W; Y
หรือญาติคนไหนถนัดอะไรก็ทำไป เช่น รับจ้างทาสี ซ่อมประปา ที่แม่ผมท่านถนัดเย็บปักถักร้อย( K  k7 `' ?& X( E7 o
เลยรับตัดเสื้อ ส่วนพ่อผมท่านทำงานอยู่สาธารณสุขประจำจังหวัด ที่ต้องเข้างานเป็นเวลา . L& Q2 i5 K6 z' j7 k! E* W
จนคล้ายจะเปิดโอกาสให้ไอ้หมาย มันได้มาเหล่มอง หรือชวนคุณแม่ผมพูดคุยยามมันว่างงาน
5 A& f- c6 s- K* ^การใช้แรงงานของมัน ที่มันก็ค่อย ๆ แอบหาเวลาปลอดคน หลบสายตาญาติ ๆ แต่คงไม่พ้นสายตา
& u, W* x" N, ]" F. ]0 J" Y% jเด็กอย่างผม เพราะลูกอย่างผมตอนนั้นนี่ติดคุณแม่มากทีเดียว โดยหลังเลิกเรียน ผมมักจะรีบกลับบ้าน8 z4 y, s. \; K/ v" W* f
ไปเฝ้าคุณแม่ผม ที่นั่งทำเสื้อลูกค้า ที่ผมมักจะเห็นไอ้หมายอยู่แถว ๆ นั้น ที่มันชอบทำฟอร์มเดินมากินน้ำมั่ง) G) p& f5 b* x0 F0 S. o3 j8 a
หยิบนู่น หยิบนี่มั่ง จนมีป้าผมคนหนึ่งสังเกตได้ จึงมีกระซิบบอกคุณแม่ผม ที่คุณแม่ผมท่านก็คงรู้อยู่แก่ใจ
- w- `2 a! t1 s4 w4 ]6 f* ~เพราะผมเห็นท่านก็คอยระมัดระวัง จนผ่านไปสักพักหนึ่ง ก็ดูไอ้หมายจะห่าง ๆ ออกไป 9 S( W- d+ H3 Q
แต่จนแล้วจนรอด จะอย่างไรก็ไม่ทราบ หลังจากดูไม่มีอะไรแล้ว
8 d- {& b# Z* D" I; a# |คุณแม่ผมกับไอ้หมายกลับคล้ายมีอะไรบางอย่างต่อกัน ด้วยบางทีผมไม่ได้ไปโรงเรียน เพราะไม่สบาย
4 V$ M" U& J) ~2 Sก็ช่วงเที่ยง ๆ คนในบ้านอยู่กันน้อย ผมมักจะเห็นไอ้หมายยังสันดานเดิม มานั่งชวนคุณแม่ผมคุย9 q/ M! G& E+ \% t; V
ที่ผมเห็นคุณแม่ดูรำคาญ ๆ แต่ก็ยังนั่งคุย นั่งตอบโต้มัน จนช่วงผมปิดเทอมผมก็เห็นความสัมพันธ์
6 K- C( L" m0 `9 z0 {ที่คุณแม่ผมท่านคงจะชะล่าใจ เลยไม่ค่อยเกรงมัน ด้วยท่านคงเห็นมันไม่มีอันตรายอะไร ไอ้หมายเลย3 M7 W& k- w5 x8 d4 G
เริ่มมาใกล้ชิดบ่อยขึ้น เดี๋ยวก็ซื้อข้าว ซื้อขนมให้คุณแม่ผมกิน บางทีก็หยิบน้ำมาให้ ในแบบที่มันก็ยังคอยระวัง
$ F& G" [- u5 O; }' Dหลบสายตาญาติคนอื่นอยู่ จนกระทั่งในยามเช้า แดดจ้าของวันหยุดปิดเทอมที่ดูธรรมดา ๆ วันหนึ่ง+ B9 g- u, @1 m
สำหรับคนทั่วไป แต่สำหรับเด็กอย่างผมในตอนนั้น จนกระทั่งถึงปัจจุบันนี้
1 k1 `$ u# P& B7 T1 @2 Lณ ยามนั้น เวลานั้น มันเป็นอะไรที่ยากจะบอกกล่าว เพราะมันเป็นช่วงเวลาที่ทำให้ผม ต้องจดจำภาพติดตา
9 `* c' Q$ {$ w& J  l" Sของบุคคลที่ผมเคารพรัก ด้วยวันนั้น ผมยังจำได้ไม่ลืมเลือน คุณแม่ผมท่านตื่นสายผิดปกติ จนน้าผมคนหนึ่ง
3 e) N$ j( N' lเขาเรียกผมให้ขึ้นไปดูท่านที่ห้องนอนชั้นบน เพราะกลัวคุณแม่ผมท่านจะไม่สบายอะไรหรือเปล่า
% x6 ~: }( _0 x2 |7 \หรือถ้าไม่เป็นอะไรจะได้เรียกท่านลงมากินข้าว เพราะปกติคุณแม่ผมท่านเป็นคนตื่นเช้า
% w  G" F2 I# B* H4 Lผิดกับไอ้หมายที่ค่อนข้างจะตื่นสายเป็นประจำ ที่ญาติ ๆ ก็ด่าๆมันบ้าง/ ]2 t) q/ z: y/ f- [
แต่ยังดีที่มันขยัน ไม่บ่น มันเลยได้อยู่ทำงานเรื่อย ๆ ส่วนผมเองตอนนั้นก็รู้สึกผิดปกติจริง ๆ เพราะเช้านั้น
9 m: M/ c: Z! \6 U, T2 C7 t7 Bตอนผมตื่น ผมก็เห็นคุณแม่ผมลุกขึ้นมา แล้วก็เดินมาเปิดผ้าม่านตรงหน้าต่างห้องแล้ว( ]& U8 R$ m1 q% E
แต่ทำไมตั้งนานคุณแม่ยังไม่ลงมา ผมเลยต้องเดินขึ้นบันไดของตัวตึกบ้าน
5 L2 F; \" [7 {7 N) {3 |5 R+ Gไปยังชั้นสอง จะเข้าห้องนอน ซึ่งทางเดินบันไดจะขึ้นชั้นสอง มันจะมีชั้นลอย เป็นพื้นที่เล็ก ๆ
5 q% W/ {7 y1 `, r" l3 z) a- I9 \ที่ญาติผมเขาช่วยกันกั้นเป็นห้องไว้ให้ไอ้หมายมันนอน ซึ่งผมเองจำได้ว่าเดินผ่านห้องมัน ทีแรกไม่ได้นึกอะไร
3 A8 G% m0 U* P5 O$ sแต่แล้วตอนเดินไปอีกหน่อยจะถึงบันได ผมกลับได้ยินเสียงแปลก ๆ คล้ายเสียงอะไรกระทบกัน
2 \. V- R& A. b% hค่อนข้างแผ่วเบา ที่ช่างคุ้นหูผม เหมือนกับกิจกรรมอะไรยามค่ำคืนของคุณพ่อกับคุณแม่ผม ซึ่งแน่นอน" N' q  Z# U0 q; G) s; H0 W
ผมนึกได้ทันทีไอ้หมายมันต้องแอบทำอะไรบางอย่างแน่ แต่มันทำกับใคร
- a8 y, l  T4 q+ l4 Q! \1 lตอนนั้นเด็กอย่างผม ยังไม่เข้าใจ เพราะรู้ว่ามันอยู่คนเดียว ซึ่งผมก็อยากจะรู้อยากจะเห็นเต็มที่ . z# E9 d9 t+ ~% w4 C0 S9 U
เลยพยายามหลบเข้าซอกด้านหลังฉากกั้นห้องมัน ที่ผมจำได้
- R; H- i1 \" Y5 A# T! E, O& S( Zว่าตรงนั้นไอ้หมายมันเอาพวกผ้าขาวม้ามันมากั้น อุดช่องว่างของฉากกั้นห้องไว้ ทำให้ง่ายต่อเด็กอย่างผม% x, o3 x5 E8 {3 O
ที่ไม่ต้องออกแรงอะไร ก็พอจะแหวกผ้าผ่อนของมันให้เป็นช่องเล็ก ๆ แอบดูเข้าไปได้ แล้วก็ต้องหน้าชา
5 t" S. w% H+ X, Lคล้ายผมถูกโดนอะไรฟาดหน้า ฟาดทั้งตัวอย่างกะทันหัน เมื่อภาพที่ผมเห็น เป็นด้านหลังของไอ้หมาย- A6 n6 k* n( z5 l  g
ที่มันกำลังเป็นชีเปลือยขะมักเขม้นโก่งตูด พร้อมทำกระดกเอวยึกยักไปมา ให้ท่อนควยของมันได้วูบวาบ ) f6 p  Z! }3 Z, \) \1 ]: ^
เดี๋ยวผลุบเดี๋ยวโผล่อยู่ตรงเบ้าจิ๋มที่ดูคุ้นตาผม ที่ผมยิ่งมองยิ่งจู๋เด็กแข็งเป่ง
! }: j" N% \! G/ E* }เพราะบางจังหวะที่ไอ้หมายโยกไหวไปมา ก็พอทำให้ผมมองเห็นผู้หญิง ที่กำลังนอนรับการกระทำของมัน
8 x9 `5 S# N  m/ E4 J* Tที่ผมเองตอนแรกนั้นมองเห็นได้ไม่ชัด เพราะเพียงเห็นแต่ด้านหลังของไอ้หมาย กับช่วงล่างของคนทั้งคู่: q) i" V& L3 v1 c8 S
ที่อล่างฉ่างสัมผัสแนบเนื้อกันอย่างหมดเปลือก หมดไส้หมดพุงอยู่บนฟูกปูพื้นของไอ้หมาย 9 Q4 T8 N% M! m; ?. \
ที่และแล้วผมก็ตาตั้ง เข้าใจถูกเหมือนอย่าง ที่คาดหมายจริง ๆ เพราะชุดนอนแบบนั้น ) G: l5 F/ ]) O
ความขาวสะอาดขนาดนั้น คงเป็นใครที่ไหนไม่ได้ ท่านคือ คุณแม่ของผมนั่นเอง   y# _( s( u! o5 r( Q
ลูกชายอย่างผมตอนนั้นยอมรับเลยว่า ตัวแข็ง ตาแข็ง ประสาทสัมผัสด้านชาไปหมด
3 B8 R, g6 r' r, {; bด้วยคล้ายทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นั่งจ๋อง ทำเจี๊ยวแข็ง ลอบมองดู ไอ้หมายมันขยับจัดท่าจัดทาง
8 s; \/ b7 }' e, @% D. K8 Wจนผมพอจะมองเห็นใบหน้าคุณแม่ของผมได้ชัด ๆ บ้าง ที่ผมเห็นท่านเองก็คล้าย ๆ จะหน้าหงิกหน้างอ
* x0 ~8 P% u% ]9 Tที่ไม่รู้ท่านนอนดิ้น พลิกไปพลิกมายังไง ถึงยังคงให้ชายผ้ากระโปรงชุดนอนของท่าน ได้เลิกเปิด
2 h+ K2 p% I" `ขึ้นมากองย่นอยู่ที่เอวขาวคอดกิ่ว เหมือนดั่งที่ผมได้เห็นบ่อย ๆ แต่คราวนี้ดันต่างสถานที่ ที่ท่านควรจะอยู่
* [5 T7 h+ M/ V: bในห้องนอนของครอบครัวเรา แต่นี่กลับมานอนโป๊อยู่ห้องไอ้หมาย แถมยังถึงขนาดทำอะไรแบบที่ทำกับ
. i! g3 s4 m) a1 v- {คุณพ่อผม ที่ผมเห็นไอ้หมายมันก็ถือวิสาสะ เล่นขยับจับชุดนอนแม่ผม ถอดออกทางศีรษะ จนผมต้องตัวกระตุก+ o' s6 R7 z5 @2 K! v0 @
ฉีดน้ำว่าวเลอะเต็มกางเกงเด็ก ด้วยมันเป็นครั้งแรกจริง ๆ ที่ผมได้เห็นหน้าอกหน้าใจของผู้หญิงแบบเต็ม ๆ ตา( r& \% E) W( R- ]- p  r
ที่เต้านมของคุณแม่ผม ก็ขาวหวองดูเป็นก้อนกลม ขนาดสมส่วนที่หัวนมของท่าน ดูเล็กกระจิ๊ดน่ารักน่าชัง
4 ]5 z( [1 R% o9 uที่ไอ้หมายมันก็ยากนัก ที่จะไม่ดูดชิม จนเกิดเสียงดังจ๊วบจ๊าบลั่นห้อง ที่แปปเดียวผมเองก็ปวดแปลบจู๋เด็ก4 o) {- L( ?, L. G
ด้วยมันยังลุกชูชันแข่งกับภาพตรงเบื้องหน้าผม ที่เห็นไอ้หมายมันเล่นขยับจัดท่าทาง 4 V8 P, d5 f. d6 H  Z* N
ด้วยส่งดุ้นควยของมันกลับที่เดิม ที่ผมเห็นชัดถนัดตา ว่าควยของมันช่างโง้งงอนดูลำหนา ยาวน่ากลัว 7 Y. x7 x; U# h9 L
ที่คุณแม่ผมท่านก็คิ้วขมวด เห็นท่านทำหน้าแดง หน้าแหย
# y: U4 f. q& A# w* z0 y( Pที่สักพักด้านหลังของไอ้หมายก็บดบังมุมมองของผม จนไม่ได้เห็นใบหน้าทรวดทรงของคุณแม่ผม
7 W( n& F, i2 jที่เห็นท่านต้องตัวเกร็ง บั้นท้ายอวบอัดต้องลอยอ้าซ่า แอ่นจิ๋มสวยรับท่อนควยของไอ้หมายอย่างหมดท่า1 O# ~9 k! H0 B" _
หมดเปลือก ที่เด็กอย่างผมก็ถึงฝั่งฝันรอบสองไปเรียบร้อย ด้วยเล่นเห็นไอ้หมายมันกระเด้าคุณแม่ผม; P( t3 X& m  {; k6 G
อย่างเน้น ๆ หนัก ๆ จนสักพักเสียงเนื้อกระทบกันก็ดังหวิว ๆ จนโด่งดังรุนแรง ที่ผมเองหน้าแดงก่ำ+ E4 `' Q9 p! c8 {$ X. t
ได้ยินเสียงคุณแม่ผมท่านแค่นเสียงกระเส่าหนัก ๆ ตามด้วยกระถดก้นขาว คล้ายจะหนีแต่แล้วก็ดีดกลับ
  }6 F0 q/ z7 O0 Q& nตอกเข้ากับหนอกควยของไอ้หมายที่ขนฝอยมันก็ดูหนาดก ที่สักพักไอ้หมายก็ตัวเกร็ง ครางเสียงสั่น7 i5 ^- I  M( I3 _" O
ก่อนจะก้มหน้า โค้งตัวคล้ายไปหอมจูบใบหน้าคุณแม่ผมที่เห็นท่านก็ นอนนิ่งปล่อยให้ไอ้หมายมันนอนทับ
2 n) b- M) p, X, s4 s  B# _! Lนิ่ง ๆ สักพักคุณแม่ผมก็ทำท่าจะลุกขึ้นที่ไอ้หมายก็ไม่ขัดขวาง เห็นมันพลิกกลับไปนอนหงายทำหน้ายิ้ม ๆ
6 y$ i& I# `2 q4 V4 Lมองดูส่วนสัดของคุณแม่ผม ที่ผมเองก็ตาลอยมองไม่วางตาเมื่อไม่มีไอ้หมาย มาโก่งตูดบดบังอีก' ~% L5 f" d: c2 Y; Z, Y
แล้วความรู้สึกหึงหวงคุณแม่ ของเด็กอย่างผมในตอนนั้นก็พุ่งขึ้นมา & q3 s+ |1 {; s( n2 @
เมื่อผมเห็นทรวดทรงระทึกใจของคุณแม่ มันช่างดูผ่องแผ้วไร้จุดด่างดำ เมื่อใต้ร่มผ้าท่านแทบจะทุกตำแหน่ง+ R. q/ e  M% N8 \& g, ?0 Q+ }
มันช่างน่าแตะสัมผัส มันช่างขาวละเอียดน่าทะนุถนอม ที่ท่านเองก็กำลังขยับเห็นหยิบกระดาษชำระ; [) o$ ~' k, R& p' i7 @& j+ ^$ S
มาลูบเช็ดอยู่ตรงของสงวนของท่าน ที่ผมเห็นคุณแม่ท่านหน้าแดงสดใส ปน ๆ คล้ายคราบหยาดน้ำตา
9 M- M  G# L; t* ~. A8 Oแบบไม่ยอมชำเลืองมองไอ้หมาย มันเลยแม้สักนิดเดียว
* F) F7 c4 B8 w6 s/ Yที่ท่านเองคงขวยเขินสุดขีด รีบเช็ด รีบหยิบชุดนอนกระโปรงยาวของท่านขึ้นมาสวมใส่ 4 h& f3 D* W7 O1 [% z, o
ก่อนที่คุณแม่ผมท่านจะเดินไปเปิดประตูห้อง ที่ผมเห็นไอ้หมายเองรีบลุกขึ้นมาจากฟูกที่นอนก่อนจะสวมกอด  D/ C3 C! @& N5 y
คุณแม่ผมทางด้านหลังที่ท่านเองก็ทำไม่พอใจ ก่อนจะสะบัดแขนไอ้หมาย แล้วรีบเดินออกมาจากห้องมัน4 G; S* M4 n! |0 a  F" k6 D" {
ที่ผมเองก็รอสักพักก่อนจะรีบถอนตัว ถอดกางเกงตัวนั้น แล้วเปลี่ยนเป็นชุดใหม่ มานั่งกินข้าวกับคุณแม่ผม) [( U( ]' T' `. n+ k3 M
ที่ท่านทำตัวเหมือนปกติทุกอย่าง ที่หลังจากวันนั้น ผมยอมรับเลยว่า ผมแทบจะเฝ้าดูพฤติกรรมของไอ้หมาย# B6 a" D8 q2 K: y! {
กับคุณแม่ผมบ่อย ๆ แล้วก็ไม่พลาดจริง ๆ ยามปลอดคน ยิ่งเป็นหลังบ้านทีไร ไอ้หมายมันมักจะก่อกวน4 F1 ~- P6 J1 _5 `$ g  n0 j& W
ทำผมจู๋แข็งตลอด ไม่ว่าจะมือไม้ของมันที่ขยัน มาตอดคุณแม่ผม ยิ่งลูบก้น ลูบเบ้า ไอ้หมายดูจะชื่นชอบมาก7 X* ^5 R4 T0 m" H
ที่คุณแม่ผมดูท่านไม่ถูกใจเลย ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจ ถ้าคุณแม่ผมไม่ชอบทำไมท่านถึงทำขนาดนั้นกับไอ้หมาย
2 W8 {4 s& Y5 C2 fจนเวลาผ่านไป ๆ คุณแม่ผมก็ดูพยายามจะห่างจากไอ้หมายอย่างมาก เพราะบางทีไอ้หมายมากวน
1 A3 l* B8 @) l0 U# wคุณแม่ผมท่านก็ดุเอาบ้าง ขึ้นเสียงบ้างแต่ปกติท่านก็เป็นคนเรียบร้อย พูดจาไพเราะ จะก่นด่าใครก็ดูไม่รุนแรง
) f' v! k( a% x& E/ M4 u* ]; ?แต่กับไอ้หมายดูมันก็เกรงคุณแม่ผมอยู่บ้าง จนหลังจากนั้นที่ผมเฝ้าดู เหตุการณ์แบบเช้าวันนั้นก็ไม่เคยเกิดขึ้นอีก
% k$ F# X3 ?. y1 Tจนผมคิดว่ามันคงเป็นเหตุบังเอิญ แต่แล้วผมก็เข้าใจผิดอีกครั้ง เมื่อในเช้าวันหยุดวันหนึ่ง3 q+ H$ u: L3 p7 N
พ่อผมก็เผอิญตื่นเช้ามืดไปช่วยงานเพื่อน ผมเองนอนอยู่ในห้องนอนครอบครัว ผมก็ได้ยินคล้ายเสียงใครคุยกัน. s+ C) O: ^- E) o; f6 L% M
อยู่หน้าห้องผมก็แอบฟัง มันเป็นเสียงของไอ้หมายกับคุณแม่ผมนั่นเอง ที่เนื้อความผมได้ยินบาง ๆ+ T4 K6 p) h1 F: a: j
ว่าเป็นไอ้หมายกำลังเอ่ยปากขอโทษขอโพยคุณแม่ผม ที่คงเป็นเช้าวันนั้น
& K! [! ]8 Y4 u) e! E* Uที่ผมได้ยินว่าไอ้หมาย มันคงใช้กำลังฉุดคุณแม่ผมเข้าห้องนอนมัน ที่เช้านั้นคุณแม่ผมคงเดินผ่านห้องมัน
/ V  s( a9 Q8 }! q( [4 ?1 k7 Jจนท่านต้องหน้าแดง หูแดง น้ำตาซึม ที่ผมได้ยินทั้งสองคุยกัน อย่างกับจะจบกันไม่ลง แต่แค่ประเดี๋ยว1 H- H& U, x6 @* @3 [
ก็คล้ายทั้งสองคน จะเดินหายไปไหนจากหน้าห้อง จนผมเองตอนนั้นก็งง ๆ ไม่รู้ว่าหายไปไหนกัน- u3 K. @, M4 q4 ]
เลยคิดตามประสาว่าจะไปห้องไอ้หมายมันอีกหรือเปล่า แล้วก็ตามนั้นจริง ๆ พอผมเข้าที่แอบดู
7 x7 J+ ^5 ?/ w! G* l& Qผมเห็นคุณแม่ผมกับไอ้หมาย กำลังยืนคุยกันอยู่ห้องไอ้หมาย แล้วไม่นานจริง ๆ ผมก็ตัวสะดุ้งเมื่ออยู่ดี ๆ
9 `: F0 L' T  `ไอ้หมายที่เห็นมันออดอ้อนแม่ผม ให้ยกโทษให้มันเหลือเกิน ก็ค่อย ๆ ประคองให้คุณแม่ผมนั่งบนฟูกที่นอนมัน6 E; l: p& U; D/ D$ w$ n9 `
ก่อนที่มันจะใช้มือแกร่งของมันจับกางเกงนอนของแม่ผมรูดลง ที่ท่านก็ใส่เสื้อตัวกางเกงตัวเข้านอน9 C% ^9 F" S- |, f  ?
ที่เหตุการณ์กลับเปลี่ยนแปรรวดเร็ว เห็นแม่ผมท่านคล้ายอิดออด เหมือนอยากจะลุกหนี หรืออย่างไรไม่ทราบ
! e2 p* n; i6 ?+ Mได้แต่เห็นท่านนั่งเอนหลังหนุนหมอนใหญ่ของไอ้หมาย ทำตาปรือ โป๊ท่อนล่าง ตัวเกร็ง เผยเนินสงวนให้ไอ้หมาย
, i" \2 |/ T$ r  N( Fมันได้ก้มหน้า ที่เห็นมันช่างกล้า เล่นแลบลิ้นเลียกวาดอยู่ตรงกลีบจิ๋มคุณแม่1 j: T& r% p, n) [+ \* u
ที่ท่านเองก็เม้มปาก หน้าตาเริ่มมีสีแดงผุดผาด คล้ายเลือดลมสูบฉีด ที่ไอ้หมายก็สองมือขยับมาเลิกชายเสื้อยืด4 h5 A% i" W0 \
ของคุณแม่ผมให้ขึ้นมากองอยู่เหนือเต้านมคู่งาม ที่ไอ้หมายก็บรรจงเอาปากหนา ๆ ดูดหัวนมถี่ ๆ + k1 w- Q% q; ]7 w4 _
ที่ไม่นาน ผมก็ร่วมด้วยช่วยมีความสุข เมื่อทั้งสองก็เข้าที่เข้าทางเห็นไอ้หมาย เล่นใช้ท่าเดิม; P% `; M$ ?, F9 S1 E: H
แต่คราวนี้กลับยกขาขาวเป็นยองใยของคุณแม่ผม ขึ้นพาดบ่าก่อนจะรัวบดบี้ เสียงดังตับ ๆ ที่ผมก็รับจังหวะ, s& ]/ ]9 f1 s" U
เร่งชักว่าวรูดจู๋ยิก ๆ จนผมก็น้ำว่าวเล็ด เตรียมเปลี่ยนกางเกง แต่ไอ้หมายดูมันจะยังไม่ถึงไหน
3 Z2 }  V3 u9 E+ a) `% y9 }ที่ก็ไม่เหมือนคุณแม่ผม เห็นท่านหลุดปล่อยเสียงหวาน ๆ มาระลอกหนึ่ง ก่อนจะรีบเอาสองแขนสวยของท่าน
+ A! q: m9 ?, o7 xมาเกี่ยวคอไอ้หมาย ที่คราวนี้คุณแม่ผมต้องหัวโยกหัวคลอน เมื่อไอ้หมายเล่นกระเด้าเนิบ ๆ แต่เน้น ๆ ดูมีน้ำหนัก9 H4 ^$ d5 _$ C: C, h; B+ T2 x; A
จนประด๋าวก็คงสำเร็จกิจ เมื่อเห็นไอ้หมายมันเร่งช่วงท้ายหนัก ๆ ก่อนจะตัวกระตุก เห็นตูดมันสั่นพริ้วไหว
4 b/ u9 D# \- wที่ก็เหมือนเดิมเห็นคุณแม่ผม ปล่อยให้มันนอนทับหายใจหอบสักพัก ท่านก็รีบใส่เสื้อผ้าออกมาจากห้องนอนมัน
  ^+ a/ K6 r; h1 U. qก่อนที่ท่านจะรีบเดินขึ้นบันไดกลับเข้าห้องนอนไป ซึ่งหลังจากนั้น ห้องของไอ้หมายนี่เองที่เป็นดั่งคล้ายสังเวียนลับ
  G- X. J: U$ Z5 `* c1 y6 y# H7 X  Bยิ่งช่วงเช้า ๆ งานกำลังไม่ค่อยมี จะเป็นช่วงเวลาที่ผมได้เปิดหูเปิดตา ดูคุณแม่ผมที่ภายนอกดูท่านปกติ( A7 Q" J# [+ Q2 A2 N, U9 [/ L
เป็นสตรีแม่บ้านอยู่ติดบ้านติดเรือน ที่เรียบร้อยดูไม่มีอะไรหวือหวา แต่ใครจะล่วงรู้ว่าท่านเอง+ r4 l9 u. O$ N$ A. E# _
ก็นอกลู่นอกทาง โดนไอ้ญาติห่าง ๆ ที่แน่นอนมันไม่ใช่ญาติธรรมดา ด้วยมันได้เป็นดั่งสามีคนที่สองของคุณแม่ผม* @/ W: ~6 b- ?8 U9 Q3 I
ที่ท่านเองคงใจแตก ถูกความใกล้ชิด ของไอ้ผู้ชายอย่างไอ้หมาย ที่หุ่นรวมทั้งวาจา เชิงกามมาปลิ้นปล้อน
+ ~8 @/ I9 H8 x4 iแทะโลมคุณแม่ผมจนท่านโอนอ่อน ต้องแอบหลบสายตาญาติ ๆ คนในครอบครัว มาหัวสั่น ส่งเสียงหวาน
+ y4 v. \" @; `4 H  K9 u4 dที่ระยะหลังเห็นท่านดูก้าวหน้า เมื่อครั้งหนึ่งผมเห็นคุณแม่ผมนั่งซักผ้าอยู่หลังบ้าน
7 Z; S+ U: F) q( `ไอ้หมายตัวดีก็แอบมาป้อ จนอยู่ดี ๆ ไอ้หมายก็เล่นยืนค้ำหัวคุณแม่ผม
! d# V. `$ C( V5 a2 ^ก่อนรูดซิบกางเกงของมัน จกเอาดุ้นควยเขื่องของมันมาชี้หน้าคุณแม่ผม ที่ท่านเองก็หน้าแดงก่ำ
) y" g% e; E' cรีบหันซ้าย หันขวามองดูว่าใครจะเห็น แต่ไอ้หมายดูมันไม่สนใจอะไร ที่มันคงไม่รู้ว่าผมกำลังหลบหลังผนังครัว! u$ |' _$ k2 w3 T
แอบดูพฤติกรรมอยู่ แล้วก็ไม่พลาด ผมก็ยืนชักว่าวมันตรงนั้น เมื่อคุณแม่ผมท่านก็คงจนปัญญา ทั้งไม่เห็นผมแน่ ๆ
0 |* s7 L9 k8 E. U9 k( q( L+ a, Bเมื่อท่านช่างทำเรื่องสุดปั่นป่วนใจเมื่อผมเห็นท่าน เล่นแลบลิ้นจากปากสวย ๆ ของท่านมาฉกป้ายขึ้นลง& a, I7 T2 \, O+ d
อยู่ตรงบริเวณรูเยี่ยวหัวควยของไอ้หมาย ที่คุณแม่ผมท่านก็อ้าปากอม ทำดูดหนัก ๆ ใส่หัวบาน ) u4 U9 H) E( t7 Z
จนไอ้หมายตัวเกร็ง ครางหนัก ๆ ที่แปปเดียวเห็นทั้งสองรีบออกจากจุดนั้น แล้วก็เห็นเดินขึ้นตามไปสมทบกัน
) y0 O5 p) O# a" _  E. Bยังที่เดิมคุ้นเคย ที่คราวนี้ผมเห็นคุณแม่ผมต้องคล้ายแปลงร่าง เป็นเด็กหญิงตัวน้อย ด้วยเห็นท่านตัวลอยทั้งตัว
0 b) q* y" [0 A* `6 B- M' Cอยู่ในอ้อมแขนของไอ้หมาย เมื่อผมเห็นไอ้หมายมันเล่นยืนกระเด้าแม่ในท่าลิงอุ้มแตง ที่เด็กอย่างผมตอนนั้น& I0 H0 g( P+ c% ?" U
ไม่เข้าใจชื่อเรียกของมันหรอก แต่ที่จำได้คือ มันช่างเร้าใจ เมื่อเห็นคุณแม่ท่านต้องขาถ่างอ้าซ่า
3 L% `; h2 ]: X3 u% g" wตัวลอย ตูดลอยไม่ติดพื้น หมดสภาพเสียขนาดนั้น แต่ดูท่านก็ถึงพริกถึงขิง เห็นหน้าสะบัด9 A& `# z( [- ]7 Y/ `; W8 W& j
หัวโยกหงึกหงัก กอดรัดไอ้หมายอย่างแนบแน่น แทบไม่อยากลงฟูกที่นอน ที่ไอ้หมายพอจับคุณแม่ผมลงนอน" p- R# H! ^; h# N5 U
ก็ถึงที่หมาย เห็นกระเด้านิดเดียวก็กอดกันกลมอย่างกับคู่รักดื่มด่ำ ที่ต้องยอมรับเลยว่าเหตุการณ์ช่วงเวลานั้น
/ t% `& v- |7 @. n% m) wที่ก็ผ่านมาหลายสิบปี ที่คุณแม่ผมกับไอ้หมายได้ทิ้งไว้ให้ มันช่างเป็นอะไรที่ยากจะลืมเลือน! @. {, ~3 k2 p1 _! |
ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าเรื่องราวมันก็เนิ่นนาน แถมยังผ่านไปแบบธรรมดา เมื่อไอ้หมายเองจากนั้น
7 t8 J+ X+ v3 Y9 Jหลังจากได้วาดลวดลายทิ้งไว้ให้คุณแม่ผมท่านคิดถึง ไม่นานญาติที่บ้านก็ดึงมันไปเป็นลูกมือ! `7 j* r) p) w
เมื่อญาติหรือคุณลุง พี่ชายพ่อผมแกจะไปเปิดร้านทำงานช่าง เลยพาไอ้หมายไปด้วย6 k6 ?8 D: T4 e- P) \
ซึ่งทำให้เรื่องในที่ลับของคุณแม่ผม กับไอ้หมายต้องยุติจบกันไป
& A' W& S/ W% b. @/ d/ tด้วยที่จริงก่อนมันไปไม่นาน คุณแม่ของผมท่านก็ตั้งท้องอ่อน ๆ ด้วยแล้ว ซึ่งคุณพ่อผมท่านดีใจมาก) ]% H; f. v4 K& w' h% h5 ]
ที่จะได้มีน้องหลงมาเป็นเพื่อนผมอีกคนหนึ่ง แต่คุณแม่ผม ตอนนั้นผมสังเกตได้เลยว่าท่านมีอาการแปลก ๆ" M8 g" r, y3 d0 D! g
คล้ายทำหน้ามีอะไรในใจ ซึ่งพอผมโตขึ้นมา ได้เรียนรู้อะไรมากขึ้น ก็เข้าใจว่าไอ้น้องชายของผม
8 v4 k& B; r+ {& h  kที่หลังจากไอ้หมายจากไป คุณแม่ก็คลอดออกมา หน้าตานี่ก็ไม่รู้ไปทางไหน ที่ยังดี ยังมีส่วนคล้ายคุณพ่อผมอยู่บ้าง; @8 D5 ]# P6 M' p
ด้วยที่จริง พ่อของมันตัวจริง ที่คุณแม่ผมและผมคงคิดคล้ายกัน ว่าคงเป็น ไอ้หมาย3 F. \# ~$ s$ W+ s
ที่ไอ้หมายเองก็เป็นญาติ ๆ ฝั่งพ่อผม เลยพอจะมีเค้ากันบ้าง ซึ่งคุณพ่อผมท่านก็ดูไม่ระแคะระคายอะไร5 T. R9 V: b5 j
ยังดีอกดีใจ ได้ลูกชายอีกคนเป็นอันปลื้มใจ ที่คุณแม่ผมท่านก็คงวางใจ ที่หลังจากนั้น ครอบครัวของผม
8 ]! Q4 M$ l) i5 a) ]' Iก็ใช้ชีวิตกันตามปกติสุข โดยเฉพาะคุณแม่ผม ที่ท่านดูจะคล้ายได้ผ่านอะไรที่ท่านคงไม่อยากได้วุ่นวายอีก
. g3 M8 |' j) ~. C2 b0 S6 x9 A+ |2 {เลยดูท่านจะได้เป็นผู้หญิงที่แม่บ้านแม่ศรีเรือนจริง ๆ เมื่อท่านไม่ได้แอบทำอะไร ให้หนักใจ
' z: ]# d: O* b5 N' wทั้งตัวท่านเองและลูกชายที่รู้มากเกินเหตุอย่างผม ที่ผมเองก็ดีใจในปัจจุบัน ที่เรื่องราวเหล่านั้น
# ^0 I6 D. z- Y* P9 Bผ่านมาแล้วก็ผ่านไป ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไร ที่ครอบครัวผม คุณพ่อและคุณแม่ผม รวมเจ้าน้องชาย
! y1 v7 Z* p; y; A6 F# Wที่แม้จะเป็นน้องชาย ที่ไอ้หมายมันคงฝากไว้ให้ แต่ก็ไม่มีปัญหา เมื่อตอนนี้ เวลานี้ ทั้งหมดมีเงิน. P/ f+ Q6 }- g2 q6 d# H+ y8 |0 X
มีฐานะ ใช้ชีวิตสบาย ๆ ไม่ได้เป็นทุกข์อะไรเลย6 U: x( c7 f1 `$ r4 k" G1 p/ e
- T; P' M, I/ ^+ Q6 f" f

& E5 v1 T9 ~" o! dไม่ขออะไรมากครับ ขอแค่ พลังน้ำใจ(+)( T" _; K3 L' l, O. }4 z

แสดงความคิดเห็น

ibubean  โห่ สุด ยอดมากมาย คับ  โพสต์เมื่อ 2012-8-20 22:27:04
  • เยี่ยมมากๆ

kerd แรงค์ +1

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 32 / 86

MP(พลังเวทย์): 288 / 785

EXP(ค่าประสบการณ์): 62%

แรงค์
865
โกออน
4349
คะแนนความดี
814
โพสต์เมื่อ 2012-8-20 12:28:18 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
bigbumpz   ชาย

Level (เลวเวล) : 8
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 6 / 71

MP(พลังเวทย์): 159 / 698

EXP(ค่าประสบการณ์): 17%

แรงค์
477
โกออน
5241
คะแนนความดี
524

Anime_01 Anime_20 Anime_23 Anime_02

โพสต์เมื่อ 2012-8-20 21:16:25 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย prachya1969 เมื่อ 2012-8-20 12:28 $ [/ s  ?8 |+ d) _' ]1 ~
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
  I" H' M7 X9 ?8 O
' ครับผม ไม่เป็นไร :).
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-11-28 03:34 , Processed in 0.445201 second(s), 35 queries , Gzip On.